Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt t pv rơi vào những câu này nhé
1. Roa,ros,roe là gì
2. 1 gia đinh nuôi 2 con nhỏ,tổng thu nhập 20tr.đến xin vay 1 tỷ.có cho vay k
3. Đinhj khoản nghiệp vụ mua hàng,bán hàng,vay tiền,trả tiền NH
4. Câu hỏi riêng tư về gia đình,trường lớp...đại khái thế.chúc b may mắn :))[/QUOT
bạn ơi câu 3 định khoản theo kế toán tài chính hay kế toán ngân hàng zậy?

c ơi, c thử việc vị trí nhân viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp à, lương bao nhiêu, chính thức bao nhiêu, t mới trúng và đc gọi hoàn thiện hồ sơ
Bạn ơi, bạn pv khi nào mà được gọi vậy, mình pv RA lun mà cả tuần rùi chưa thấy gọi. Chắc out rùi đúng ko bạn.

t pv RA bắc Ninh, hôm thứ 3, vừa đc báo kqua chiều nay
ah, đây chắc là bạn pvan đầu tiên. hum ý mình cũng pv ở bắc ninh. thế bạn được báo đỗ rùi ah? lấy có 1 ng thui, bạn đc thì chắc những ng khác out hết. hi, hum pv xong mình cũng bít ngay tạch là cái chắc.

ah, đây chắc là bạn pvan đầu tiên. hum ý mình cũng pv ở bắc ninh. thế bạn được báo đỗ rùi ah? lấy có 1 ng thui, bạn đc thì chắc những ng khác out hết. hi, hum pv xong mình cũng bít ngay tạch là cái chắc.
uh, t là người pv đầu tiên, có 2 người đỗ c ạ, 1 bạn tên là Đào nữa. c là bạn nào thế? :)

t cũng thi acb nghệ an đợt vừa rồi, phỏng vấn hôm 13.6 tới giờ mà chờ mãi chưa có kq :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên