Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình mail đi a, cảm ơn bạn, thi phỏng vấn trược acb co gưi mail cho bít hog a? Mình phỏng vấn gần 2 tuần rồi mà không có mail dt gi hết, cam ơn ban
họ ko gửi mail mà gọi điện bằng tổng đài bạn ạ! Nhưng ngày mai t mới đi phỏng vấn, t đi thi viết dc chưa đầy 1 tuần thì họ gọi.

Chờ đợi mãi mới được gọi pv, khi Nh gọi thì ko nghe đc, bjo phải làm thế nào để liên lạc được cả nhà nhỉ? sợ thứ 2 phỏng vấn lun thì chắc ko kịp gọi mất, t7 ko bít acb còn làm việc ko chứ. Hix.

các bạn ơi, đi pv Ra họ hỏi những j vậy, ai biết chia sẻ vs mình nhé, mình sắp pv mà k biết làm tn, thanks mọi ng nhìu

các bạn ơi, đi pv Ra họ hỏi những j vậy, ai biết chia sẻ vs mình nhé, mình sắp pv mà k biết làm tn, thanks mọi ng nhìu
Đợt t pv rơi vào những câu này nhé
1. Roa,ros,roe là gì
2. 1 gia đinh nuôi 2 con nhỏ,tổng thu nhập 20tr.đến xin vay 1 tỷ.có cho vay k
3. Đinhj khoản nghiệp vụ mua hàng,bán hàng,vay tiền,trả tiền NH
4. Câu hỏi riêng tư về gia đình,trường lớp...đại khái thế.chúc b may mắn :))

Đợt t pv rơi vào những câu này nhé
1. Roa,ros,roe là gì
2. 1 gia đinh nuôi 2 con nhỏ,tổng thu nhập 20tr.đến xin vay 1 tỷ.có cho vay k
3. Đinhj khoản nghiệp vụ mua hàng,bán hàng,vay tiền,trả tiền NH
4. Câu hỏi riêng tư về gia đình,trường lớp...đại khái thế.chúc b may mắn :))
tks bạn nhé :)

Chờ đợi mãi mới được gọi pv, khi Nh gọi thì ko nghe đc, bjo phải làm thế nào để liên lạc được cả nhà nhỉ? sợ thứ 2 phỏng vấn lun thì chắc ko kịp gọi mất, t7 ko bít acb còn làm việc ko chứ. Hix.
Cau goi lai sdt day. Bao la luc Ngan hang goi e ko nghe dc. Thi nta se hoi xem ban co thu tuyen j ko. Neu co thi ho se chuyen dt cho ban sang ben nhan su la ok day. Minh cung nt. :)

có ai làm PFC ở ACB chưa cho mình hỏi kinh nghiệm khi mới vào đc ko? Đã trúng tuyển nhưng vẫn đang phân vân có nên nhận việc hay ko vì nghe nói tình hình sale ở NH h rất khó nên tỷ lệ để nhận việc chính thức cũng khó khăn ko kém(ko đủ chỉ tiêu sẽ bị đuổi...). Mình đang làm NV kế toán 1 cty, muốn đổi qua NH làm cho đúng chuyên ngành học

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên