Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mng ơi cho mình hỏi pv RA thì hỏi những gì thế? mai mình pv 10h ở PCT mà chưa có kinh nghiệm gì cả? :(

Các bạn phỏng vấn RA rồi cho mình xin ít kinh nghiệm đc ko? Đc phỏng vấn những j và có hỏi nhiều về nghiệp vụ ko? Mình cám ơn trc :)

Hôm qua mình phỏng vấn vị trí RA, sáng nay được 1 chị bên ACB gọi điện nói là hội đồng thấy mình phù hợp với vị trí Tư vấn tài chính cá nhân hơn, và hẹn mình 9h ngày 15/05 này đến thi chuyển đổi nghiệp vụ.
Vậy bạn nào có kinh nghiệm cho mình hỏi là nếu qua kỳ test sắp tới này mình có phải phỏng vấn nữa không?
Cám ơn mọi người :D
ui đã có kết quả rồi hả bạn? m vẫn chưa thấy gì. huhu. mà tớ nghĩ b chỉ phải test thôi, k phải pv nữa đâu, b test thế nào?

ui đã có kết quả rồi hả bạn? m vẫn chưa thấy gì. huhu. mà tớ nghĩ b chỉ phải test thôi, k phải pv nữa đâu, b test thế nào?
Uhm, nay t chỉ đi test nghiệp vụ thôi vì chị nói IQ và tiếng anh đã test rồi nên không cần test nữa.
Test xong chị nói vậy là đỗ rồi, giờ đợi điện thoại bên ngân hàng thôi :D
À, chị ý còn nói chưa có lịch đào tạo nên chắc phải đợi 1 thời gian mới được đào tạo, nhưng chắc chắn trong tháng 5.

Uhm, nay t chỉ đi test nghiệp vụ thôi vì chị nói IQ và tiếng anh đã test rồi nên không cần test nữa.
Test xong chị nói vậy là đỗ rồi, giờ đợi điện thoại bên ngân hàng thôi :D
À, chị ý còn nói chưa có lịch đào tạo nên chắc phải đợi 1 thời gian mới được đào tạo, nhưng chắc chắn trong tháng 5.
ui vậy à? chúc mừng nhé! :) tớ cũng pv cùng hôm vs cậu đây mà chưa thấy gì cả. hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên