Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình test GDV ở Cao Thắng 17/4 chỉ thi nghiệp vụ thôi được 23/40 vì lần trc mình vừa thi PFC. Lần đó thi IQ dc 27/27, AV 27/30 mà đợi mãi không thấy báo pv gì hết, hay là tại điểm nghiệp vụ mình thấp quá nên... :( Có bạn nào thi GDV gần đây được gọi pv nhớ thông báo lên đây cho mình biết với nha, để khỏi phải hi vọng nữa :(
Chào bạn,mình sắp đi test gdv acb,bạn có thể vui log chia sẻ cho minh it kinh nghiệm k?Nghiệp vụ nên ôn nhưng j hả bạn,TA và IQ nên ôn thế nào?Mog bạn chia sẻ!Cảm ơn bạn nhiều!

Chào bạn,mình sắp đi test gdv acb,bạn có thể vui log chia sẻ cho minh it kinh nghiệm k?Nghiệp vụ nên ôn nhưng j hả bạn,TA và IQ nên ôn thế nào?Mog bạn chia sẻ!Cảm ơn bạn nhiều!

IQ với TA thì bạn tìm trên ub post nhiều lắm vì vị trí nào đề cũng có nhiêu đó, hình như vậy vì mình thi có 1 lần bên PFC thôi. Còn nghiệp vụ do mình ko phải chuyên ngành nên toàn đánh theo cảm tính nên h cũng ko nhớ j nhiều, à mình nhớ có mấy bài định khoản dài lắm, một số tình huống gặp KH, các SP của ACB - > phần này cũng khá nhiều câu đó,..

IQ với TA thì bạn tìm trên ub post nhiều lắm vì vị trí nào đề cũng có nhiêu đó, hình như vậy vì mình thi có 1 lần bên PFC thôi. Còn nghiệp vụ do mình ko phải chuyên ngành nên toàn đánh theo cảm tính nên h cũng ko nhớ j nhiều, à mình nhớ có mấy bài định khoản dài lắm, một số tình huống gặp KH, các SP của ACB - > phần này cũng khá nhiều câu đó,..
Thank bạn nhieu!

í..mình cũng test đợt với bạn nè, cũng chưa được gọi Pv..hì..ko bít sao nà..nếu bạn được gọi Pv loa cho cả làng bít với nhé^^
test ngay 22/4 o Kinh Duong Vuong goi di pv vao ngay 6/5 ne pan...vi tri gdv..hok biet ngta hoi cai gi vay ca nha..lo wa..chua co kinh nghiem pv..ACB lam viec mau le ghe...tu ngay test toi ngay gui tn dt co 7ngay a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên