Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình test ở kinh dương vương ngày 11/4, IQ 27/27 anh văn 19/30 nghiệp vụ 26/30 được gọi đi PVan ngày 18/4. vào chém gió thoải mái với 1 hội đồng rất đông.
Mình đi cho vui chứ bank cũ công việc cũng đang ok, nếu đậu ko biết có qua hay ko nữa :D

Bạn đang làm ANZ bộ phận nào vậy bạn? Bạn định chuyển ACB vị trí gì? Mình cũng đang làm ACB

Mình vừa nhận được tin nhắn 24/4 thi tại HQV, ngoài cmt ra có phải mang thêm gì nữa không?

m vừa đi thi GDV 8h30 sang nay nè..nhiều quá luôn
IQ 27CAU, AV 30CAU, NV 40CAU
kế toán và GDV đề giống nhau à bạn, nghiệp vụ chủ yếu những phần nào bạn ơi, chủ nhật này mình đi test vị trí kế toán rồi, thanks bạn nhiều

đề nghiệp vụ như thế nào bạn ơi, chia sẻ giúp mình đc không? chủ yếu là những phần nào bạn
đc dùng máy tính..40 câu. tình huống nhiefu..bài tập khoảng 5 câu à...còn lại toàn tình huống về thẻ....ủy nhiệm chi...thừa kế..

Có bạn nào test GDV 11/4 Kinh Dương Vương có lịch phỏng vấn chưa ạ? Mình đợi hoài ko thấy tn phỏng vấn, chắc out oy quá^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695
Thành viên mới nhất
viecoi
Back
Bên trên