Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ chưa thấy thông báo gì hết cả, các cậu có nhận được thông báo gì ko? Tớ phỏng vấn sáng thứ 7 vừa rồi đấy, 28/02/2014

uh cậu cug pv hôm t6 à,CN nào đấy

Minh chua tim hieu chi nhanh nao ban. Minh pv 13h30 thu 6 ngay 28/02. Luc pv la co may Truong phong pgd dang co nhu cau tuyen dung va Giam doc khoi. May nguoi nua minh ko biet. Vua ra thi co 1 Truong phong pgd goi minh lai vao phong noi chuyen rieng. Va gio minh cung lam o PGD do. Ban cung o Hcm ha?

có bạn thi Chi nhánh Thanh Hóa, Hải Phỏng , Bắc Ninh, hôm thứ 6-ngày 21/2. phỏng vấn ở chi nhánh thế nào rồi mọi người???

Minh chua tim hieu chi nhanh nao ban. Minh pv 13h30 thu 6 ngay 28/02. Luc pv la co may Truong phong pgd dang co nhu cau tuyen dung va Giam doc khoi. May nguoi nua minh ko biet. Vua ra thi co 1 Truong phong pgd goi minh lai vao phong noi chuyen rieng. Va gio minh cung lam o PGD do. Ban cung o Hcm ha?
what,vừa pv tuần trc h b đã dc nhận vào PGD rồi á@@

Mình PV ở Quận 5 chiều ngày 27/02. Cũng chưa có kq, chờ hoài k thấy.

Thường thì xét tuyển cũng lâu vậy á bạn, mĩnh nghĩ vậy á. Còn trường hợp của mình chắc là đang cần nhân sự gấp nên mới nhanh vậy. Bạn cứ bình tĩnh đợi nhé. Chúc bạn may mắn và mình có cơ hội gặp nhau tại buổi đào tạo nhé.

có bạn nào phỏng vấn PFC tại HN ngày 25/02 ( đến nay là tròn 1 tuần) mà nhận đc mail thông báo gì thì thông tin cho cả nhà bít để chờ đợi nhé. thank all!

Hom mình đi pvan thì họ có nói là mình là những ng trượt sẽ nhận đc mail trong vòng 1 tuần. còn ko trượt thì lâu hơn vì còn phải đợi phía chi nhánh xem rảnh khi nào thì mới pv đc.Bạn chưa nhận đc mail thì khả năng đỗ của bạn là cao rồi mà:)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên