Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uhm. Mình pv rồi, họ nói chỉ tuyển nữ ở vị trí này. Đợi đợt tuyển QHKH rồi ứng tuyển sau.
Ừm, GDV thường tuyển nữ nhiều hơn. Họ hỏi khó ko anh, có hỏi tình huống, nghiệp vụ j ko? Em đọc trên mạng thì thấy có bạn bảo hỏi về bản thân, nói về gia đình, bố làm gì, giờ ở cùng ai.., polime có mấy mệnh giá, 90tr của tờ 200k là bao nhiêu tờ, liệt kê những cv phải làm của 1 GDV, Có KH phàn nàn về thời gian lâu khi họ GDich mình phải làm thế nào? ...

ai đi test GDV hôm 16/1 thấy ai cg đc gọi đi pv nhỉ???ko biết pv thật hay là chỉ PR thôi đây hajzzzz

Tớ đi test teller hôm sáng 16/1, Sáng 17/1 tớ nhận được sms báo đi phỏng vấn ngày 20/1, nhưng tớ về nhà mất rồi, tớ gọi điện cho phòng nhân sự ACB, xin chuyển phỏng vấn ra sau tết, nhưng chị nhân sự lúc đầu thì nói ko được, lúc sau chị ấy nói để chị xem xét rồi sẽ thông báo lại, nhưng tới giờ vẫn chưa thấy chị ấy liên lạc lại gì cả :( chẳng lẽ ko được chuyển lịch pv sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
vẫn im lặng chưa thấy kết quả gì hết. Có bạn nào gọi điện thoại hỏi thử khi nào có kết quả chưa. Đúng là chờ đợi là hạnh phúc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên