Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t phong van lan 1 xong rui. doi dung 1 tuan thi co mail.
hom di pvan thi anh phong van bao neu do thi goi dien, khong goi la truot khong noi gui mail.gio lai o giua 2 tinh huong khong bit the nao

Lúc trước mình đi pv, anh bên ns nói nếu đậu thì gọi còn rớt thì gửi mail đó bạn!

- - - Updated - - -

Phỏng vấn từ 5/9...Ko có mail báo trượt, ko có điện thoại...Tìm một cơ hội mới thôi :D

Hì, cứ chịu khó chờ đi bạn. Từ lúc pv lần 1 đến lúc pv lần 2 đôi khi là mất hơn 1 tháng đó. Nếu bạn chưa nhận dc mail vào thời điểm này thì khả năng bạn qua vòng PV lần 1 là 80% đó. Chúc bạn may mắn na.

Bạn nào có thông tin gì khi đợt tuyển dụng bắt đầu lại thì lên thông báo cho ae biết nhé.

Hì, cứ chịu khó chờ đi bạn. Từ lúc pv lần 1 đến lúc pv lần 2 đôi khi là mất hơn 1 tháng đó. Nếu bạn chưa nhận dc mail vào thời điểm này thì khả năng bạn qua vòng PV lần 1 là 80% đó. Chúc bạn may mắn na.
Tớ pv vòng 2 rồi cơ. Chỉ nhận được mail báo hoãn mở chi nhánh mới thôi.

nếu pass sẽ có đt của nhân sự gọi bạn đi pvan...còn nếu nhận được mail thì là thư cảm ơn và chúc bạn may mắn lần sau :), trước mình cũng 3 tuần mới nhận đươc đt cơ :D
Mình nhận được mail, nhưng là mail thông báo tạm hoãn tuyển dụng. Không có "chúc bạn may mắn lần sau" thì có phải là thư cám ơn k bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên