Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao mình thi viết cả 4 bài đều tốt hết mà vẫn "bị" nhận thư cảm ơn nhỉ? 22/27, 27/30, 15/20, 10/10 có bài nào thấp đâu :((

Sao mình thi viết cả 4 bài đều tốt hết mà vẫn "bị" nhận thư cảm ơn nhỉ? 22/27, 27/30, 15/20, 10/10 có bài nào thấp đâu :((
Bạn vừa thi PFC đợt này ah, bạn thi tỉnh nào thế. Sao mình vẫn chưa có mail hay tin tức gì là sao nhỉ. Mà nghe mọi người bảo ACB đợt này đang hoãn mở các chi nhánh mới và tạm dừng các lớp đào tạo toàn hệ thống.

Bạn vừa thi PFC đợt này ah, bạn thi tỉnh nào thế. Sao mình vẫn chưa có mail hay tin tức gì là sao nhỉ. Mà nghe mọi người bảo ACB đợt này đang hoãn mở các chi nhánh mới và tạm dừng các lớp đào tạo toàn hệ thống.
Thi hôm 8/9, nếu hoãn mở thì mail làm gì chứ, thiệt tình hok hiểu nổi :|

Thi hôm 8/9, nếu hoãn mở thì mail làm gì chứ, thiệt tình hok hiểu nổi :|
mình cũng thi chi nhánh hà nội cùng đợt với bạn. điểm cũng same same giống bạn chưa bị nhận thư cảm ơn nhưng cũng chưa thấy gọi phòng vấn j cả. chắc là phải ổn định xong ban lãnh đạo thì hoạt động tuyển dụng đào tạo của ACB mới hđộng lại bình thường.
Tớ nghĩ điểm bạn ok rồi nhưng có thể người ta loại vì yếu tố khác. có thể k đủ chiều cao hoặc 1 lí do nào đó. quyền nằm trong tay họ mà bạn.

mình cũng thi chi nhánh hà nội cùng đợt với bạn. điểm cũng same same giống bạn chưa bị nhận thư cảm ơn nhưng cũng chưa thấy gọi phòng vấn j cả. chắc là phải ổn định xong ban lãnh đạo thì hoạt động tuyển dụng đào tạo của ACB mới hđộng lại bình thường.
Tớ nghĩ điểm bạn ok rồi nhưng có thể người ta loại vì yếu tố khác. có thể k đủ chiều cao hoặc 1 lí do nào đó. quyền nằm trong tay họ mà bạn.
173cm đây bạn ơi :))

- - - Updated - - -

173cm đây bạn ơi :))

bạn phỏng vấn ở ACB Quảng Ninh hôm nào và ở vị trí j vậy hả bạn?
T phỏng vấn sáng thứ 5 (13/9). vị trí quan hệ khách hàng. C phỏng vấn vị trí gì vậy, đã nhận được mail hay điện thoại gì chưa? T chưa nhận được thông tin gì cả.

Các bạn ơi cho mình hỏi vừa rồi đợt thi ACB gần nhất ở Hà Nội thì thi chi nhánh nào vậy?mà post yêu cầu tuyển dụng trang nào đấy.Thank

Các bạn ơi cho mình hỏi vừa rồi đợt thi ACB gần nhất ở Hà Nội thì thi chi nhánh nào vậy?mà post yêu cầu tuyển dụng trang nào đấy.Thank

Bạn xem trên website chính thức của ACB mục tuyển dụng nhé. ACB chỉ tuyển dụng theo tỉnh/thành phố rồi sau đấy phân chi nhánh chứ không có ghi từ lúc đăng thông báo là tuyển cho chi nhánh nào đâu bạn ạ :)

Có bạn nào phỏng vấn ACB Nam Định hôm 20/9 đã nhận được mail hay điện thoại gì chưa,đợi mãi mà chưa thấy gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên