Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thế bạn đã nhận được thông báo gì chưa vậy. tớ cũng phỏng vấn hum đó mà chẳng thấy thông báo gì cả. chẳng biết thế nào nữa. chán quá

các bạn cứ bình tĩnh chờ, ACB nếu trượt sẽ có mail, nếu đỗ sẽ gọi điện. t phải chờ 3 tuần mới có kqua mà :). trong lúc chờ đợi cũng nên đặt ra nhiều p/an cho bản thân nhé. good luck !!!

tớ được chị nhân sự bên ACB Hải Dương gọi lên nộp bản cứng cơ :D hôm qua vừa nộp xong

Oh, đúng là mail bangvt1984...b đc thông báo lịch pvan chua? bạn nộp cái gì cho họ qua mail vậy? bản lý lịch ứng viên ah ?

Chưa có lịch phỏng vấn, t hỏi chị í bảo là trong tuần sau bạn ạ:) t gửi hồ sơ hqua r, may quá, chỉ sợ nhầm mail:) thanks bạn nhé:D Ah, chị ấy bảo t gửi cả bộ hồ sơ như trên yêu cầu của web í, nên t scan hết những j cần thiết và gửi:)

Ặc, sao tớ hỏi người ta bảo down cái mẫu lý lịch về rồi điền rồi gửi cho người ta, tớ hỏi có phải scan giấy tờ không thì chị ấy bảo không cần :|

Chưa có lịch phỏng vấn, t hỏi chị í bảo là trong tuần sau bạn ạ:) t gửi hồ sơ hqua r, may quá, chỉ sợ nhầm mail:) thanks bạn nhé:D Ah, chị ấy bảo t gửi cả bộ hồ sơ như trên yêu cầu của web í, nên t scan hết những j cần thiết và gửi:)
Ặc, sao tớ hỏi người ta bảo down cái mẫu lý lịch về rồi điền rồi gửi cho người ta, tớ hỏi có phải scan giấy tờ không thì chị ấy bảo không cần

hic hic, thế mà t phỏng vấn từ đợt tháng 5 đến giờ vẫn chẳng có thông tin gì cả là sao nhỉ, hic

bạn nào có số của bank thì cho tớ xin nhé, phải hỏi xem đỗ hay trượt thui chứ chờ đợi thế này thì mệt lém

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên