Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cậu ơi, tớ cũng phỏng vấn hum đấy mà chưa có tin tức gì, nếu có kết quả thì thông báo mí nhé, suốt ruột quá

t cũng pv hum 26/7 ở giảng võ nè, mãi chả có tin tức gì, hình như mọi người trên đây 5 ngày là có kết quả ý

thế bạn đã nhận được thông báo gì chưa vậy. tớ cũng phỏng vấn hum đó mà chẳng thấy thông báo gì cả. chẳng biết thế nào nữa. chán quá

Vừa pv ở Vphuc về, 2 chị pvan, 1 chị già hơn có vẻ làm trưởng phòng hay j đấy, bà trẻ hơn mặt vênh, hỏi mấy câu dở hơi ko tả đc hic

Nghe nói 15-20/8 này có lịch đào tạo PFC với CSR, có ai có tin gì về đào tạo RA không vậy???

thế bạn đã nhận được thông báo gì chưa vậy. tớ cũng phỏng vấn hum đó mà chẳng thấy thông báo gì cả. chẳng biết thế nào nữa. chán quá
Thế là bạn hy vọng rồi nhé, mình nhận được mail báo trượt từ hôm thứ 3 cơ, buồn quá í, giờ hy vọng VTB thôi

không biết mọi người thế nào, nhưng hôm mình đi pv, chỉ có một chị pv thôi, mà chị ý chỉ hỏi gt bản thân, công việc e đang làm là gì, theo em một gdv cần những tố chất gì. rồi cảm ơn, e về đi. mình thấy tự tin nhưng vẫn bị trượt, vì mình thấy ai cũng bị hỏi câu này, mà câu này thì có cơ sở để đánh giá các ứng viên khác nhau thế nào đâu.

Thế là bạn hy vọng rồi nhé, mình nhận được mail báo trượt từ hôm thứ 3 cơ, buồn quá í, giờ hy vọng VTB thôi
cũng chẳng biết thế nào cả bạn ạ, hum ấy trả lời như dở ấy, tớ chưa thể hiện được gì thì chị ấy đã cảm ơn rùi bảo về, mà hum đó bạn phỏng vấn vị trí gì vậy?

không biết mọi người thế nào, nhưng hôm mình đi pv, chỉ có một chị pv thôi, mà chị ý chỉ hỏi gt bản thân, công việc e đang làm là gì, theo em một gdv cần những tố chất gì. rồi cảm ơn, e về đi. mình thấy tự tin nhưng vẫn bị trượt, vì mình thấy ai cũng bị hỏi câu này, mà câu này thì có cơ sở để đánh giá các ứng viên khác nhau thế nào đâu.
chị ấy cũng hỏi tớ có mấy câu như thế thui, chị ấy còn không hỏi tớ là GDV cần có tố chất gì ấy, lại còn hỏi nhà có mấy chị em, chị em lập gia đình chưa, chẳng hỏi gì đến ngân hàng hay vị trí gì cả, thế rùi cho về lun, chẳng hiểu bà ấy định đánh giá ứng viên như thế nào nữa

Có bạn nào thi vị trí nhân viên đào tạo ko zay, có thông báo kết quả chưa nhỉ ??

Back
Bên trên