Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t cam on ban nhungphamktdt nhe!
Cac ban oi, cho t hoi la vi tri CSR hoi so co phong van qua dien thoai ko nhi?
t hoan thien ho so hom 10/07 ma gio chang thay gi. chang le minh bi out ah?:^o buon qua
ps: may minh bi loi ko go duoc co dau mong moi nguoi thong cam nhe!!

t cam on ban nhungphamktdt nhe!
Cac ban oi, cho t hoi la vi tri CSR hoi so co phong van qua dien thoai ko nhi?
t hoan thien ho so hom 10/07 ma gio chang thay gi. chang le minh bi out ah?:^o buon qua
ps: may minh bi loi ko go duoc co dau mong moi nguoi thong cam nhe!!
Bạn ơi, bạn được hoàn thiện hồ sơ hôm 10/7 là trước hay sau phỏng vấn thế bạn? nếu sau pv thì tớ nghĩ bạn cứ hy vọng sẽ là đang duyệt hồ sơ đi bạn.
Tớ thi viết 24/6 thì đến 6/7 là đc gọi đi pv.pv hôm 12/7, hôm 17/7 đc gọi đi hoàn thiện hồ sơ rồi. thấy chị nhân sự bảo k phải làm gì nữa cứ ngồi chờ duyệt hồ sơ tầm 2 tuần nữa sẽ có thông báo chính thức. hic chẳng nhẽ mình đã đỗ, sao nhanh vậy nhỉ:-??

sao mình test chi nhánh Hải Dương từ hôm 5/7 mà mãi k có lịch phỏng vấn nhỉ, trong khi các tỉnh khác PV hết rồi, đợi lâu chán quá.hix

t nghĩ là khi nào chi nhánh thiếu nhân sự thì mới gọi đi PV, chak là mình qua vòng test rồi vì có bạn test ở CN HD cùng hôm vs t có mail báo trượt rồi ;)
hic.lại còn có mail báo trượt nữa ah.mình chẳng nhận được mail j luôn.mog là phỏng vấn sớm sớm tí còn có cơ hội đi làm sớm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên