Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình pv Pfc vào ngày 20/6 mà vẫn chưa có thông tin đạt hay chưa. Cũng không thấy gọi đi hoàn thiện hồ sơ, vậy là sao hả mọi người. Có bạn nào pv 20/6 đã được gọi đi chưa. buồn quá.
Chúc UB ngày càng phát triển

Yuna-gabong oi, hnay e có nhận được điện thoại của acb ko? Chị có 2 cuộc gọi nhỡ, mà gọi lại ko được, ko bít có gì thay đổi về lịch học hay gì ko nữa :(

Hix hix, vậy là qua 12h chưa thứ 7, mùng 7 tháng 7 roài mà vẫn chưa thấy ACB gọi pv....

Yuna-gabong oi, hnay e có nhận được điện thoại của acb ko? Chị có 2 cuộc gọi nhỡ, mà gọi lại ko được, ko bít có gì thay đổi về lịch học hay gì ko nữa :(

Chị ơi, em cũng đi đào tạo hôm 9/7 nhưng hôm nay em không nhận được điện thoại gì ạ.

điện thoại xác nhận đặt phòng khách sạn mà Trang... Trang không nhận đc là phải :)))))... hay muốn đi ở tập thể mí mọi người cho vui :P

hôm nào qua đó ở cùng mọi người một hôm được không nhỉ. Hi, mọi người làm việc ngoại tỉnh được ở khách sạn cơ ah:)

Đó nhưng người pv lại hỏi rằng chử nhà bao gồm 5 yếu tố kể ra xem

- KHDN, KHCN, --> Không phải
- KH trong nước, KH ngoài nước, KH liên ngân hàng --> không phải luôn
Theo bạn chữ nhà gồm 5 yếu tố nào?

Back
Bên trên