Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình phỏng vấn ngày 30/5
Thấy các bạn trẻ bảo có lịch đào tạo cơ mà mình chưa nhận được tin tức gì từ ACB.
Ko biết là đc hay ko mà chưa thấy gì cả. Cũng hẻm biết thế nào nữa :)):))

Uk, lâu quá, chờ mãi thôi mà ko biết có được gì ko. Thế hôm đấy các bạn cũng nộp hồ sơ đầy đủ để họ gửi vào Nam à ?
:)

ai co số phòng nhân sự cho tớ xin cái để gọi xem. chứ cứ chờ kiểu này phát điên lên mất

Các bạn bình tĩnh đi, trước mình cũng phải chờ 2 tháng mới được gọi đi đào tạo, gọi lên thì được giải thích là phải chờ sắp xếp được lớp học đã có gì ngân hàng sẽ chủ động liên lạc

Thank bạn nhé! tớ nộp đơn lần đầu, chả biết cái mô tê gì :D tớ cũng có học gì về Ngân Hàng đâu, tại cái ngân hàng nó ngay gần nhà tớ nên tớ cứ liều gửi, coi như là đúc rút kinh nghiệm...hề hề...đoch topic thấy đề thi rồi câu hỏi PV, thử việc mà thấy :-ss Trượt 100% rồi :))

Tự tin lên. Tôi học Anh Văn, 4 năm kinh nghiệm làm thủy sản, cũng nộp đại vào ngân hàng mà cũng đậu đây. Nothing is impossible!

loa loa loa thông báo có lịch . Hôm nay nhân sự của hải phòng truyền đạt chỉ thị là ngày 11/7/2012 có lớp đào tạo của ACB ngoài bắc . Bạn mình cũng đang kiến tập tại ACB hải phòng ^^
cảm ơn bạn nhiều, tin này sẽ giúp mọi người đỡ sốt ruột hơn ^^

ai co số phòng nhân sự cho tớ xin cái để gọi xem. chứ cứ chờ kiểu này phát điên lên mất

bạn trungnghia117 được bên nhân sự gọi hoàn thiện hồ sơ chưa? và được GĐ nhân sự Miền bắc gọi Pv qua đt chưa? thủ tục tuyển dụng ở ACB thường là như vậy. sau đó mới thông báo trúng tuyển. số phòng nhân sự hà nội là 0439447880 số máy lẻ là 107 nha!

bạn trungnghia117 được bên nhân sự gọi hoàn thiện hồ sơ chưa? và được GĐ nhân sự Miền bắc gọi Pv qua đt chưa? thủ tục tuyển dụng ở ACB thường là như vậy. sau đó mới thông báo trúng tuyển. số phòng nhân sự hà nội là 0439447880 số máy lẻ là 107 nha!

anh Phong ơi... anh gọi hỏi xem bao giờ đào tạo đê =)))...

chưa. híc. tớ chỉ phỏng vấn 1 lần ở giảng võ thôi. chưa có ai gọi gì nữa. nhưng nếu tớ trượt thì họ phải thông báo chứ. tớ mới có cơ hội nộp thi vào vị trí khác tại ACB. chứ cứ chờ thế này thì chết mất.
hồ sơ tớ nộp lúc đi thi đầy đủ hết giấy tờ rồi. chỉ thiếu mỗi cái bằng tốt nghiêp-giấy chứng nhận vì tớ sinh viên năm cuối trường Ngân hàng mà. híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên