Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng chung mà bạn , trời đất may mà mình vẫn đang làm cho VPbank chứ AC bắt chờ lâu thế này cũng mệt, ngày nào cũng vào UB, WebKT , điện thoại, nhắn tin ..............Chẳng có tâm trạng nào mà làm việc nữa :))))))))))))))[/QUO
bạn đỗ RA phải không? nếu thế này thì họ đào tạo RA vs PFC chung à? hi. mình cũng đang chờ đào tạo RA. cảm ơn thông tin của bạn nhé :D

Tình trạng chung mà bạn , trời đất may mà mình vẫn đang làm cho VPbank chứ AC bắt chờ lâu thế này cũng mệt, ngày nào cũng vào UB, WebKT , điện thoại, nhắn tin ..............Chẳng có tâm trạng nào mà làm việc nữa :))))))))))))))[/QUO
bạn đỗ RA phải không? nếu thế này thì họ đào tạo RA vs PFC chung à? hi. mình cũng đang chờ đào tạo RA. cảm ơn thông tin của bạn nhé :D
Có bạn nào phỏng vấn 22/5 có kết quả chưa.

mình thi vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng chi nhánh thanh hóa. Mình cũng ko rõ quy trình tuyển dụng bên ACB thế nào. Hình như phỏng vấn xong rồi mới thi nghiệp vụ. Ko bít có thi tiếng anh tự luận ko nhỉ. Mình kém tiếng anh lắm, mà thi chắc mình tạch luôn!

hỏi về phỏng vấn ngân hàng á châu?

mọi người ơi,tuần này có ai pvan ở a châu không?là ngày 21 hay 22/6 nhỉ?lúc mấy h đấy?hik.họ gọi cho t nhung to quen mat rui....8-x

Có bạn nào trúng tuyển PFC tầm cuối tháng 5 đầu tháng 6 thì pm lun cho mọi người bít nhé! Mình thi viết vs pv PFC 4 vòng từ Vĩnh Phúc vào Sài Gòn mà vẫn chưa thấy gọi điện báo j cả, cũng được 2 chục hum roài. Quả này mà tạch thì nhọ! :((

Uh mình đỗ RA, quả này chuyển sang AC cũng mong được gặp gỡ các bạn. :D . Chắc chúng ta được học cùng nhau vì thế nhận người thân trước sau này đi học khỏi bỡ ngỡ :D.

Back
Bên trên