Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình pv CA ở chi nhánh tỉnh bữa 7/5, chắc cũng sắp "được" nhân mail rồi, hic............
bạn phỏng vấn sơ tuyển ở hội sở hay chi nhánh Lâm đồng luôn thế
v2 thi tuyển ở đâu
cv3 phỏng vấn tại chi nhánh àh , ko phải lên hội sở àh

Mình đăng ký QHKH - ACB, không phải thi tuyển nhưng được gọi đến PV... Chưa có kinh nghiệm làm bank...

Mình đăng ký QHKH - ACB, không phải thi tuyển nhưng được gọi đến PV ngày 225/5 này... Mặc dù cchưa hề có kinh nghiệm làm bank...

Mình chưa hiểu ACB họ lựa chọn tiêu chí gì các cụ nhỉ?

Mình đăng ký QHKH - ACB từ hồi tháng 3, không phải thi tuyển nhưng được gọi đến PV ngày 225/5 này... Mặc dù chưa hề có kinh nghiệm làm bank...

Mình chưa hiểu ACB họ lựa chọn tiêu chí gì các cụ nhỉ?

hôm trc mình cũng đăng kí ol mà chưa thấy ACB phản hồi j

hôm trc mình cũng đăng kí ol mà chưa thấy ACB phản hồi j

Mình đăng ký Online từ hồi T3 đấy. Đang chuẩn bị đi làm chỗ khác thì đùng 1 cái gọi đi PV 25/5. Mà còn chẳng được đi thi, tự nhiên được gọi đi PV. Hơi nghi ngờ cái vụ này. Trước giờ đã làm bank đâu. Hốt ra phết.

Ôi mình đợi PFC dài cổ mà chưa thấy gọi. Hình như do hôm thi 12/5 ở Hoàng Quốc Việt các bạn thi sau bị lỗi máy nên hoãn thi, do đó mình có kết quả phỏng vấn muộn thì cũng hợp lý thui mà. Mọi người đừng quá lo lắng!

các bạn còn dược gọi phỏng vấn, tớ thi PFC hôm 12.5 ở hoàng quốc việt , giờ k thấy gọi gì đây nè. híc, chán ghê chứ

T cũng cùng cảnh ngộ :(

;97300]Mình đăng ký Online từ hồi T3 đấy. Đang chuẩn bị đi làm chỗ khác thì đùng 1 cái gọi đi PV 25/5. Mà còn chẳng được đi thi, tự nhiên được gọi đi PV. Hơi nghi ngờ cái vụ này. Trước giờ đã làm bank đâu. Hốt ra phết.[/QUOTE]
t cũng đăng ki mà chưa thấy thì pải :D hay nhỉ , ko cần pải thi mà dc đi pv :) may mắn đến bất ngờ chăng

;97300]Mình đăng ký Online từ hồi T3 đấy. Đang chuẩn bị đi làm chỗ khác thì đùng 1 cái gọi đi PV 25/5. Mà còn chẳng được đi thi, tự nhiên được gọi đi PV. Hơi nghi ngờ cái vụ này. Trước giờ đã làm bank đâu. Hốt ra phết.
t cũng đăng ki mà chưa thấy thì pải :D hay nhỉ , ko cần pải thi mà dc đi pv :) may mắn đến bất ngờ chăng[/QUOTE]

Chưa hiểu vụ này nó thế nào. Hay là đợt PV này thiếu người tụi nó gọi mịnh đến cho đông đủ.

Hay mấy mẹ phòng NS gọi nhầm người cùng họ tên với mình. Hê hê

;97300]Mình đăng ký Online từ hồi T3 đấy. Đang chuẩn bị đi làm chỗ khác thì đùng 1 cái gọi đi PV 25/5. Mà còn chẳng được đi thi, tự nhiên được gọi đi PV. Hơi nghi ngờ cái vụ này. Trước giờ đã làm bank đâu. Hốt ra phết.
t cũng đăng ki mà chưa thấy thì pải :D hay nhỉ , ko cần pải thi mà dc đi pv :) may mắn đến bất ngờ chăng[/QUOTE]

Chưa hiểu chiện rì. COCC khôngg. Quen biết không. Kinh nghiệm bank không.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên