Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix...chào cả nhà, có ai pv vị trí CSR ở Sài gòn rùi ko? chia sẻ ít kinh nghiệm với, mình sắp pv rồi, lo quá ....

Có ai thi vị trí PFC ở 319A Kinh Dương Vương, Q.6 hôm ngày 27/3 có kết quả chưa????????huhu...sao mình chưa thấy j hết..lo quá.. :((

Sáng nay PV ở 211 Giảng Võ , bọn mình có 4 người pv GDV mà đến chiều có 1 bạn đc gọi hoàn thiện hồ sơ luôn , mình thì chả thấy gì buồn quá :-<. mọi người sau bao lâu đc gọi hoàn thiện hs ạ?

Sáng nay PV ở 211 Giảng Võ , bọn mình có 4 người pv GDV mà đến chiều có 1 bạn đc gọi hoàn thiện hồ sơ luôn , mình thì chả thấy gì buồn quá :-
Mình thì sau 10 ngày thì đc thông báo hoàn thiện hồ sơ. Mới hoàn thiện xong sáng nay. hì. không bít hoàn thiện hồ sơ thì có chắc chắn được tuyển dụng không nhỉ. Mình thấy hồi hộp quá. hì. bạn nào bít trả lời mình với nge. thanks.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình mai cũng được hẹn đi phỏng vấn. Bạn thi phỏng vấn lúc mấy h thế. Có gì mai mà có time gặp ngồi trao đổi. Không biết phỏng vấn về IT thì phỏng vấn về những gì nữa.

bạn ơi các bạn pv đã có kq chưa???

---------- Post added 09-04-2012 at 10:55 PM ----------

Sáng nay PV ở 211 Giảng Võ , bọn mình có 4 người pv GDV mà đến chiều có 1 bạn đc gọi hoàn thiện hồ sơ luôn , mình thì chả thấy gì buồn quá :-
Mình thì sau 10 ngày thì đc thông báo hoàn thiện hồ sơ. Mới hoàn thiện xong sáng nay. hì. không bít hoàn thiện hồ sơ thì có chắc chắn được tuyển dụng không nhỉ. Mình thấy hồi hộp quá. hì. bạn nào bít trả lời mình với nge. thanks.
bình thường thì hoàn thiện hồ sơ tức là đỗ oy đó bạn :D tỉ lệ trượt là chưa từng nghe lun :D mình pv gần 1 tuần oy mà chưa thấy j :((

---------- Post added 09-04-2012 at 10:57 PM ----------

có bạn nào pv hỗ trợ giao dịch hôm 4/4 ở giảng võ được gọi chưa???

Lần này hình như bên NS ở TP HCM thay đổi hình thức thì phải, đợt của mình thi ngày 28/03. test CSR, chưa phỏng vấn,nhưng đc sms hoàn thiện hồ sơ trước.

Vị trí RA ở Vĩnh Phúc đã đi đào tạo chưa các bạn ơi. Phỏng vấn từ 20/3 đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên