Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào pv 20/2 được gọi chưa? tớ lo lắng quá, hôm qua người nhà tớ hỏi chị Dương thì chị ấy bảo chưa có nhưng chẳng biết thế nào nữa

tớ cũng pv teller 20/2 ở GV nè,mấy bạn thi cùng t cũng chưa có kq,bạn pv sáng hay chiều?có ai pv hum đó có kq chưa vậy???

Ai phỏng vấn hôm 17 ở Giảng Võ ko. Một tuần rồi đã ai được báo hoàn thiện hồ sơ công chứng chưa vậy. Nếu mà out lại thất nghiệp quá.
Chán ở nhà chơi lắm rồi, huhu, rách lắm rồi !
Còn ngân hàng nào tuyển nữa ko vậy.

Bạn phỏng vấn ở Giảng Võ thế có được phát 1 tờ giấy nhỏ sau khi phỏng vấn ko?

Phỏng vấn vòng 2 từ hội sở HCM vị trí RA như thế nào vậy? bạn nào đã pv rồi chia sẻ chút kinh nghiệm với. thanks ...

???
Bạn được hội sở gọi đi pv vòng 2 vị trí QH KH DN rồi hả bạn @_@
hic, sao họ bảo là tuần này sẽ liên lạc lại mà chẳng thấy mail từ chối hay là thông báo trúng tuyển hay gọi pv vòng 2 gì cả vậy ta
Với lại hôm pv, có 1 bạn chia sẻ là vị trí này pv ở hội sở chỉ 1 vòng thôi mà :-SS

chào cả nhà có bạn nào phỏng vấn crs chi nhánh hưng yên hôm 21/02 đc gọi đi phỏng vấn vòng 2 thì hú lên nhá! thanks!!!

Bạn quang sang được phát giấy nhưng tớ hỏi lúc đi test bạn đã nộp hồ sơ gì chưa, nếu đã nộp rồi mà họ bảo nộp hồ sơ công chứng thì chúc mừng bạn. Hôm tớ pv cũng ko ai nhận được giấy gì

Lúc tớ ở ngoài có nói chuyện với 1 anh làm nhân sự, anh đó bảo chỉ pv 1 lần duy nhất thôi,

Tớ pv hỏi rất ít toàn tớ chém giớ về bản thân thôi, rồi bỏ bảng điểm của tớ ra đọc tí, ra về ông ấy bắt tay rồi cám ơn Linh. huhu 1 tuần rồi

Tớ nhận được 1 tờ giấy: cảm ơn đã tham gia đầy đủ các vòng thi và đề nghị mình hoàn thiện hồ sơ để phục vụ các công tác tiếp theo. Mình thấy nói rằng ai nhận được tờ giấy đó là có cơ hội trúng cao hơn. Bởi vì ngay hôm qua đi phỏng vấn cùng mấy người thì lúc ra không phải ai cũng nhận được tờ giấy đó.

---------- Post added 24-02-2012 at 10:24 AM ----------

Có phải Linh học kinh tế sn 89 ko? Hôm qua bạn phỏng vấn lúc gần 11h đúng ko?

hehe đúng rồi, bạn học kinh tế hay kinh doanh công nghệ
cho nick yahoo nói chuyện chút đi
Mà bạn nộp hồ sơ công chứng à...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489