Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn ơi , mình 21 mai phỏng vấn này , nhưng mình phỏng vấn ở bà triệu , còn bạn ?

---------- Post added 20-02-2012 at 04:03 PM ----------

Hi. Chào các bạn! Mình cũng mới đi thi PFC hôm 18.2. Hôm nay được gọi phỏng vấn ngày 23/2 ở Giảng Võ. Bạn nào từng PV rùi thì chia sẻ nhé!

giống hệt mình nè , bạn thi trên máy ở đâu , mình thi ở hải dương

các bạn ơi cho mình hỏi, thường thì Acb phỏng vấn xong thì khoảng bao lâu mình biết kết quả zị? mình thi bữa 13, bữa 16 đi phỏng vấn, mà cũng quên hỏi là khi nào có kết quả nên đang lo, mình phỏng vấn chi nhánh Tiền Giang.

thật ra nếu có kết quả thì chỉ khoảng 1 tuần thôi bạn ah, theo mình nghĩ như vậy ^^

---------- Post added 20-02-2012 at 05:14 PM ----------

bạn ơi , mình 21 mai phỏng vấn này , nhưng mình phỏng vấn ở bà triệu , còn bạn ?

giống hệt mình nè , bạn thi trên máy ở đâu , mình thi ở hải dương

ôi, bạn này cũng thi ở Hải Dương ah, mình cũng thì ở hải dương, thi hôm 18, còn bạn??? bạn thi vị trí j vậy??

tính tới hnay là tròn tuần rồi, các bạn phỏng vấn RA sáng ngày 13/02 ở giảng võ ghé qua topic có kết quả, hay được gọi đi tiếp rồi thì ới lên nhé, chờ ngóng kết quả quá, đếm từng ngày ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ừ , mình cũng thi ở hd đấy , tớ thi vị trí pfc bạn à , bạn thì sao ?

---------- Post added 20-02-2012 at 06:47 PM ----------

mình mới thi hôm qua mà hôm nay đã được gọi đi phỏng vấn rồi, hơi bất ngờ :-o

tùy vào đợt phỏng vấn đấy bạn ạ , nếu có đợt là acb gọi ngay ấy mà , mình cũng thế , hihi , bạn thi vị trí gì và phỏng vấn ở đâu

---------- Post added 20-02-2012 at 06:51 PM ----------

các bạn ơi cho mình hỏi, thường thì Acb phỏng vấn xong thì khoảng bao lâu mình biết kết quả zị? mình thi bữa 13, bữa 16 đi phỏng vấn, mà cũng quên hỏi là khi nào có kết quả nên đang lo, mình phỏng vấn chi nhánh Tiền Giang.

cùng tùy vào đợt đi đào tạo bạn à , acb sau khi phỏng vấn có 1 số ứng viên nhất định bank sẽ gọi cho bạn để đi đào tạo nhé
thông thường thì là 1 tháng ( theo mình nhé )

---------- Post added 20-02-2012 at 06:52 PM ----------

tính tới hnay là tròn tuần rồi, các bạn phỏng vấn RA sáng ngày 13/03 ở giảng võ ghé qua topic có kết quả, hay được gọi đi tiếp rồi thì ới lên nhé, chờ ngóng kết quả quá, đếm từng ngày ^^

bạn ơi , bạn phỏng vấn người ta hỏi bạn những gì ? hihi

---------- Post added 20-02-2012 at 06:53 PM ----------

Cho mình hỏi kết qủa thi khoảng bao nhiêu thì được gọi đi phỏng vấn.
tùy vào đợt phỏng vấn bạn à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back