Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mjnh chuan bj thj gdv cua acb ne...ban nao share kjh nghjem cho mjh voi,vj la lan dau tjen nen ko bjt nen hc caj j???

---------- Post added 17-02-2012 at 01:40 PM ----------

hic mai minh thi GDV khu vuc tay nam bo. ko biet de the nao nua, lam bai tét thu thi tren 50%. Co gi mọi nguoichia se nhe

ban thj tot ko???GDV cho thj ntn vay ban???mjh cug chuan bj thj gdv ne...hj share kjh nghjem cho mjh voi

Mình đã bị fail vòng PV rồi.............. hix, đành đợi 6 tháng nữa có đợt thi típ.................:((

ACB tại một số tỉnh chỉ nhận ứng viên là người địa phương. Bạn nào ở địa phương thi tuyển cộng đến 8/10.
Bạn nào thi tuyển NH nhiều rồi thì cũng thấy đề thi ở đó ko khó lắm, hình thức trắc nghiệm (mình có độ may mắn cao nên rất like hình thức nầy :D). Chế độ ACB cũng tốt nên các bạn thử sức xem.

mjnh chuan bj thj gdv cua acb ne...ban nao share kjh nghjem cho mjh voi,vj la lan dau tjen nen ko bjt nen hc caj j???

---------- Post added 17-02-2012 at 01:40 PM ----------

ban thj tot ko???GDV cho thj ntn vay ban???mjh cug chuan bj thj gdv ne...hj share kjh nghjem cho mjh voi

Đề gồm 3 bài thi làm trực tiếp trên máy vi tính. Phần 1 là IQ 27 câu, phần 2 là Tiếng Anh 30 câu, phần 3 là nghiệp vụ 40 câu. Tất cả đều là trắc nghiệm và không quá khó!Phần 1 không đc dùng máy tính, phần 3 mới đc dùng!

có bạn nào thi hôm 13/2 được gọi pv chưa?mình vừa đc gọi 11h, 20/2 này pv ở giảng võ nè.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back