Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
huhu, mình vừa pv ACB hồi sáng vậy mà giừ đã nhận được thư cảm ơn rùi chứ, họ còn ko để mình có cơ hội hy vọng nữa, thật là buồn. Sao cánh cửa vào ngân hàng lại khó khăn đến vậy nhỉ? Có bạn nào pv ACB chi nhánh Phú Thọ hồi sáng đã nhận được thư cam ơn như mình ko? lên chia buồn cái. :((

thư cảm ơn gửi vào mail à bạn? :-ss tớ cũng pv ACB Phú Thọ này.

---------- Post added 12-10-2011 at 10:59 AM ----------

mình pv đựoc 10 ngày rùi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì, cũng ko thấy có thư cảm ơn, liệu mình có nên hy vọng nữa ko.Anh em nào thi ACB bắc giang mà đựoc gọi thì thông báo nhé

tớ cũng pvan đc 1 tuần rồi. cũng ko thấy động tĩnh j hết. chờ đợi. chán ghê

T cũng pv hôm mùng 7, chưa thấy hồi âm gì, có lên gọi điện đến phòng nhân sự để hỏi ko các bạn? Sốt ruột quá!!
bạn phỏng vấn ở đâu vị trí gì đấy! mình cũng vừa mới gọi điện cho phòng nhân sự, mình cũng phỏng vấn hôm mùng 7,chị ở phòng nhân sự bảo kiểm tra mail , có kết quả sẽ gửi mail, chẳng biết sao nữa bạn ạ, có gì thông tin nhé

cả nhà ơi, có ai phỏng vấn hôm 5/10 vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng ko??????? đã đc gọi thông báo j chưa vậy. :(
Bạn ui, bạn test vị trí dịch vụ khách hàng, đề thi IQ và nghiệp vụ hỏi những gì vậy bạn? Hum 05/10 bạn phỏng vấn có tốt ko^^ Hum phỏng vấn các anh chị ý có hỏi bạn sâu về nghiệp vụ ko? Hì, mình cám ơn bạn nhìu nha :)

ừ. gọi mãi mới đc ấy. vì đấy là máy fax. bên ACB này làm nhanh lắm cậu ạ. chắc sớm đc thông báo thôi

---------- Post added 12-10-2011 at 10:53 AM ----------

t thi hôm 30/9 này, cũng vị trí đấy. cậu thi hôm nào? tớ đi phỏng vấn hôm 5/10 bạn ạ.

t thi hôm 1.10. nhưng điểm thi của cậu thế nào?giờ làm thế nào để liên lạc được với bên ấy để hỏi nhỉ?cả nhà có ai biết cách không? chỉ dùm với!!!=((

---------- Post added 12-10-2011 at 03:22 PM ----------

mình không thấy ACB gửi mail gì cả?trượt hay đỗ cũng không biết nữa. chắc mơ ước vào ngân hàng để hồi sau vậy. báo thù sau.....

Tớ pv GDV ở Nam Định. Mấy lần trc gọi điện mà vòng này lại gửi mail á. T chưa thấy gì cả!!!
Hình như bạn cũng ở ND đúng k?

Bạn ui, bạn test vị trí dịch vụ khách hàng, đề thi IQ và nghiệp vụ hỏi những gì vậy bạn? Hum 05/10 bạn phỏng vấn có tốt ko^^ Hum phỏng vấn các anh chị ý có hỏi bạn sâu về nghiệp vụ ko? Hì, mình cám ơn bạn nhìu nha :)

đề thì tớ cũng ko nhớ rõ lắm. :D nhưng cũng ko khó lắm đâu.
đi pvan trả lời hơi chuối, tại thật thà quá. :D. 2 chị bảo gt bản thân này, hiểu biết j về vị trí mình ứng tuyển này, về mức lương này. :D nhớ mỗi thế :">

---------- Post added 12-10-2011 at 03:41 PM ----------

t thi hôm 1.10. nhưng điểm thi của cậu thế nào?giờ làm thế nào để liên lạc được với bên ấy để hỏi nhỉ?cả nhà có ai biết cách không? chỉ dùm với!!!=((

---------- Post added 12-10-2011 at 03:22 PM ----------

mình không thấy ACB gửi mail gì cả?trượt hay đỗ cũng không biết nữa. chắc mơ ước vào ngân hàng để hồi sau vậy. báo thù sau.....

cậu cứ gọi cho cái số gọi đến cho mình í. ăn may thì sẽ có ng nhấc máy.

cả nhà ơi cho mình hỏi chút, trên thông báo tuyển dụng thì có tuyển GDV ở Phú Thọ nhưng khi mình vào mục nhu cầu tuyển dụng để nộp đơn trực tuyến thì lại không có vị trí đó. có ai biết vì sao không giải thích hộ mình với. thanks cả nhà!

vậy à. tớ cũng phỏng vấn ở tầng 6 nè. lúc hơn 12h cơ. thế cậu phỏng vấn vị trí gì vậy? họ hỏi lâu không?. tớ pv vị trí QHKH

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707
Back
Bên trên