Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn huongtuoidangiu nói đúng đấy, ACB sắp mở các lớp đào tạo RA, CSA dành cho nhân viên tân tuyển ở Hà Nội rồi, thế nên các bạn sẽ không phải chờ lâu nữa đâu :)
Mà bạn huongtuoidangiu ơi, mình tưởng là 29/9 mới có lớp chứ nhỉ, hay mới có thay đổi thế

Tớ đang cầm lịch đào tạo trong tay mà hehe. Học từ 19/9- 29/10. 5 tuần_ 24 buổi :D
Hum đấy ấy cũng đi học hay thế nào hyhy

Tớ đang cầm lịch đào tạo trong tay mà hehe. Học từ 19/9- 29/10. 5 tuần_ 24 buổi :D
T họ gọi báo qua vòng pv lần 1 hôm 31/8 nhưng mãi chả thấy gọi pv tiếp. có khi nào pv lần 1 qua nhưng k gọi lần 2 nữa k bạn nhỉ? T_T

Thế ah, hôm trước t xem các lớp đào tạo dự kiến trong tháng 9 thì thấy có 1 lớp RA vào 29/9, t chưa xem lịch cụ thể :) Đợt này t cũng đi hc,đợi lâu quá rồi :)
Mà bạn ở phòng nào đấy, hehe

---------- Post added 08-09-2011 at 09:53 AM ----------

Bạn quang_acb ơi cho mình hỏi: bạn có quen ai làm ở phòng giao dịch Giang Văn Minh ko :D

Mình có quen Mr Lipit ;))

Có bạn nào phỏng vấn hôm 31/8 tại 499 trần khát chân vị trí PFC được gọi điện thoại chưa ? tớ gọi điện hôm nọ thì thấy họ bảo chưa có kết quả ! nhưng sốt ruột quá!=((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cả nhà ơi..cho em hỏi một chút ạ...em nộp hồ sơ cho ACB qua cả ACBjobs và nộp hẳn hồ sơ giấy tại trụ sở ở HN.Nộp từ hôm 21/08.(Vì theo em đọc thông báo thì hạn nộp là 31/08).Em nôp vào vị trí pháp lý chứng từ.Vậy mà vẫn chưa thấy aCB liên lạc thi cử gì cả,thấy các anh chị đi thi rồi phỏng vấn mà em loạn quá..hay là trượt rồi nhỉ?:-s hixxhixx..

Các bạn cho mình hỏi ngoài lề 1 tí. Mình có vừa PV vị trí lễ tân ở ACB, đã trúng tuyển và đang hoàn thiện hồ sơ. Có bạn nào biết vị trí này lương tầm bao nhiêu ko, mình đang băn khoăn vì mình cũng trúng tuyển ở 1 cty khác. Mình muốn so sánh 1 chút để có thể sắp xếp kế hoạch cho bản thân vì mình đang học liên thông.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên