Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trùi ui. Tớ PV bên PFC đợt 17/8 mà giờ chưa thấy lịch đào tạo. CÓ ai biết thông tin j về lịch đào tạo thì up lên cho tớ với nhé. Hiz. Sốt ruột quá. Mà tớ làm mất số ll của bên ACB rùi. AI có thì cho tớ xin lại với nhé/. Thanks nhìu nhìu nhá :XXX

khiếp, đợi nửa tháng nữa cơ ah :| mình ăn chơi nhảy múa tung tăng mãi mà vẫn chưa thèm cho mình đi làm :))

hic..có ai phỏng vấn ở nghệ an ko9 vậy..cho tớ it kinh nghiệm với..hic

Các bạn ơi, thi vào vị trí PFC thì qua bao vòng nhỉ. Mình đã qua vòng phỏng vấn hum 31/8 rồi, được gọi bổ sung hồ sơ rồi, nhưng mình gửi qua mail , không bít chị ấy có nhận được không, và không biết tiếp theo mình sẽ làm gì nhỉ...???

ấy phỏng vấn hôm 31 à! mình phỏng vấn RA hôm 29 mà chưa được gọi! hix! vậy là trượ oy
Các bạn ơi, thi vào vị trí PFC thì qua bao vòng nhỉ. Mình đã qua vòng phỏng vấn hum 31/8 rồi, được gọi bổ sung hồ sơ rồi, nhưng mình gửi qua mail , không bít chị ấy có nhận được không, và không biết tiếp theo mình sẽ làm gì nhỉ...???

Nhanh vậy sao@@,đứa bạn mình làm ở ACB bảo cũng tầm khoảng 2-3 tuần mà

Mình phỏng vấn hôm 29/8. Hôm nay gọi điện đến hỏi nhân sự, chị ấy bảo bạn đợi thêm 1 tuần nữa nhé :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên