Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi chúc mừng bạn nhé. Tớ tính 1 tháng kể từ lúc thi test bạn à. Còn pv xong 3 hôm sau được thông báo rồi. Tớ có bạn làm trên Hội sở, nghe bảo 19.9 là đi học, lịch trên đấy ghi thế, còn cụ thể ra sao ko rõ nữa :). Bạn làm chi nhánh nào vậy?
Hx. thế chả lẽ out thi viết rồi :(

Ôi chúc mừng bạn nhé. Tớ tính 1 tháng kể từ lúc thi test bạn à. Còn pv xong 3 hôm sau được thông báo rồi. Tớ có bạn làm trên Hội sở, nghe bảo 19.9 là đi học, lịch trên đấy ghi thế, còn cụ thể ra sao ko rõ nữa :). Bạn làm chi nhánh nào vậy?
Bạn ơi, bạn cũng thi RA ở Hà Nội à, 19/9 cta mới bắt đầu đc học à?

---------- Post added 05-09-2011 at 07:59 PM ----------

hixxxx! Bà con ơi sao tròn 1 tuần mà vẫn chưa thấy tăm hơi gì nhỉ? Lo quá:(((((((((
goodluck!!!! :):) :) :)

---------- Post added 05-09-2011 at 08:00 PM ----------

hee, Tớ cũng được gọi điện thông báo đỗ pv hôm 1.9. Cứ tưởng out r cơ Yến ah. Nhưng có phải hoàn thiện hồ sơ gốc, rồi về PGD nào, hay đào tạo ntn thì chưa có tbao j cả. họ bảo sẽ được gọi điện khi có lịch cụ thế. k bít đợi đến bao giờ đây :(
tớ cũng chưa có thông tin gì cả.hixx

Tớ nghe bạn tớ trên Hội sở là lịch đào tạo phân công như thế. Còn ụ thể tớ ko chắc bạn ạ. Tớ cũng làm RA ở HN. Còn bạn?
Bạn ơi, bạn cũng thi RA ở Hà Nội à, 19/9 cta mới bắt đầu đc học à?

---------- Post added 05-09-2011 at 07:59 PM ----------

goodluck!!!! :):) :) :)

---------- Post added 05-09-2011 at 08:00 PM ----------

tớ cũng chưa có thông tin gì cả.hixx

Uh.Cám ơn bạn!Tớ cũng chưa rõ làm ở đâu,vì chỉ thấy họ thông báo đỗ thôi.Mà chắc là bạn của bạn nói đúng đấy.Hi vọng sẽ sớm nhận được thông tin cụ thể cho đỡ sốt ruột.

Tớ nghe bạn tớ trên Hội sở là lịch đào tạo phân công như thế. Còn ụ thể tớ ko chắc bạn ạ. Tớ cũng làm RA ở HN. Còn bạn?
Tớ cũng như bạn.hihi. khi nào có thông tin gì hơn về lịch đào tạo, cho tụi tớ bít với nhá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên