Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tớ pv hum 15/8 ở HN cậu à. he. nếu phòng nhân sự báo đỗ là okie roài. tại chị GĐ chỗ tớ đc phân về muốn pvan lại tớ trc khi quyết định có nên nhận tớ hay k, vì vậy tớ mới có thêm 1 cuộc pvan riêng đó trc khi đc nhân sự báo đỗ
He he, chúc mừng ấy nhé. Ko hiểu sao đọc comment biết các ấy trúng tuyển tớ thấy mừng quá ^^. Hy vọng mình cũng có chút may mắn. he he. Cứ chờ đợi và hy vọng tí ^^

thế là cậu đã biết làm ở đâu rồi à
cậu làm ở đâu thế, không biết tớ làm ở đâu nữa, tớ chỉ được họ báo đỗ, chưa nói là làm ở đâu, thế hôm chị ý hỏi cậu thì hỏi nhiều không, hõi những gì vậy?

He he, chúc mừng ấy nhé. Ko hiểu sao đọc comment biết các ấy trúng tuyển tớ thấy mừng quá ^^. Hy vọng mình cũng có chút may mắn. he he. Cứ chờ đợi và hy vọng tí ^^
thank cậu nha. cứ tự tin hi vọng nhé, goodluck!

---------- Post added 05-09-2011 at 12:16 PM ----------

thế là cậu đã biết làm ở đâu rồi à
cậu làm ở đâu thế, không biết tớ làm ở đâu nữa, tớ chỉ được họ báo đỗ, chưa nói là làm ở đâu, thế hôm chị ý hỏi cậu thì hỏi nhiều không, hõi những gì vậy?
Cậu ơi phòng nhân sự có báo khi nào mình đc học việc k?

hee, Tớ cũng được gọi điện thông báo đỗ pv hôm 1.9. Cứ tưởng out r cơ Yến ah. Nhưng có phải hoàn thiện hồ sơ gốc, rồi về PGD nào, hay đào tạo ntn thì chưa có tbao j cả. họ bảo sẽ được gọi điện khi có lịch cụ thế. k bít đợi đến bao giờ đây :(

hee, Tớ cũng được gọi điện thông báo đỗ pv hôm 1.9. Cứ tưởng out r cơ Yến ah. Nhưng có phải hoàn thiện hồ sơ gốc, rồi về PGD nào, hay đào tạo ntn thì chưa có tbao j cả. họ bảo sẽ được gọi điện khi có lịch cụ thế. k bít đợi đến bao giờ đây :(
Uhm, tớ cũng giống ấy đây, nhưng tớ thi PFC,tớ có trao đổi với các anh chị bên nhân sự nên giờ đang chờ xem có xin sang RA được hem, mà cũng sốt ruột, chị ấy bảo hôm nay gọi mà chả thấy gì:(chắc dư âm mồng 2-9. Không biết các bạn sau khi đi hoàn thiện hồ sơ thfi bao giờ được gọi đi học nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hixxxx! bà con ơi sao tròn 1 tuần mà vẫn chưa thấy tăm hơi gì nhỉ? lo quá:(((((((((

Ôi chúc mừng bạn nhé. Tớ tính 1 tháng kể từ lúc thi test bạn à. Còn pv xong 3 hôm sau được thông báo rồi. Tớ có bạn làm trên Hội sở, nghe bảo 19.9 là đi học, lịch trên đấy ghi thế, còn cụ thể ra sao ko rõ nữa :). Bạn làm chi nhánh nào vậy?
Mình vừa được phòng nhân sự gọi điện thông báo trúng tuyển rồi.mình pv RA hôm 16/8 ở Bà Triệu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên