Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:), hi , ùa, nghe nói thi 50 câu tiếng ah, mà t thì gà ta quá
thế ah, thi nv, tiếng anh, iq mà,

---------- Post added 27-08-2011 at 08:21 AM ----------

mà sao thi xa tít trên hqv nhỉ, với lại thi lúc 10h chứ. nắng kinh khủng, mình là mh hay nản lắm, ngại quá cơ, giỏi thì đã đành rồi, đằng này dốt dốt cũng khổ quá

10h Hoàng Quốc Việt, họ gọi gấp qua, tớ có 1 ngày ôn thi thôi. Die chak

thế ah, thi nv, tiếng anh, iq mà,

---------- Post added 27-08-2011 at 08:21 AM ----------

mà sao thi xa tít trên hqv nhỉ, với lại thi lúc 10h chứ. nắng kinh khủng, mình là mh hay nản lắm, ngại quá cơ, giỏi thì đã đành rồi, đằng này dốt dốt cũng khổ quá
ùa, gọi lại gấp quá nữa chớ, thế chuẩn bị đi chưa, cậu tên Ngân ah, tý off cái nhẩy:D

---------- Post added 27-08-2011 at 08:50 AM ----------

10h Hoàng Quốc Việt, họ gọi gấp qua, tớ có 1 ngày ôn thi thôi. Die chak

ùa, họ gọi t cũng gấp mà, cậu chắc thi QHKH ah, thoai, cố gắng vậy

Nghe mấy anh chị ai cũng đi thi hết mà em nó thấy sợ sợ, hic hic. Năm sau em nó mới đủ điều kiện để nộp đơn xin đi làm lận cơ. Mà em nó cũng mơ ước làm trg ACB nữa. Mấy anh chị có kinh nghiệm gì về vấn đề thi tuyển và phỏng vấn thì up lên để em nó có bí kíp mà học hỏi nha. Em nó cám ơn!

Chúc mọi người đi thi sẽ đậu hết... yeyeye

hự hự, 27 IQ nhé, 30 TA và 80 nghiệp vụ, mệt phờ râu, còn hơn thi bên MB các bác ợ, các bạn thi tầm 10h thì phải xác định là 12h mới xong nhé ;))

Nghe nói ACB thi viết 50% là qua ... Nhưng 50% này là tổng cả 3 bài hay từng bài riêng biệt vậy mọi người t.t ..

tớ cũng pv ở Trần Khát Chân nhưng hôm 29. Lo quá chả biết sẽ pv như thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch
Back