Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng vừa đi hoàn thiện hồ sơ về. Thấy chị ấy bảo có lịch phỏng vấn thì sẽ thông báo nên cũng chưa biết thế nào :D
Hôm trước mình đã nộp bản cứng có đầy đủ giấy tờ như hum nay chị ấy yêu cầu rùi mà lại cần hoàn thiện hồ sơ j nữa nhỉ. Thế mang hồ sơ đến xong lại về luôn ah cậu

Hôm trước mình đã nộp bản cứng có đầy đủ giấy tờ như hum nay chị ấy yêu cầu rùi mà lại cần hoàn thiện hồ sơ j nữa nhỉ. Thế mang hồ sơ đến xong lại về luôn ah cậu
Uh, chị ấy xem qua. Thấy đủ thì mình về thôi. Cái vụ hồ sơ cứng nộp rồi thì tớ cg ko rõ. Vì htrc tớ nộp qua mail mà :D

bà con có ai phỏng vấn RA Bà Triệu 16/8 được gọi chưa??? huhu..chắc mình tạch rùi..=((

Không biết có phải không nhưng hình như hôm qua các bạn thi RA đều được gọi đi hoàn thiện hs qua vòng viết cả hay sao ý nhỉ? pà con ui có đúng ko? híc

Hôm này t cũng đi hoàn thiện hs RA, hic, k biết bao giờ mới có lịch pv nhở? mà bên ACB có pv tiếng anh k hở các tình yêu?

Không biết có phải không nhưng hình như hôm qua các bạn thi RA đều được gọi đi hoàn thiện hs qua vòng viết cả hay sao ý nhỉ? pà con ui có đúng ko? híc

ACB dạo nè tuyển lấy được thì phải :-ss

Một là thế
Hai là tất cả các bạn đều pass vòng viết :)

---------- Post added 23-08-2011 at 10:35 PM ----------

Hôm này t cũng đi hoàn thiện hs RA, hic, k biết bao giờ mới có lịch pv nhở? mà bên ACB có pv tiếng anh k hở các tình yêu?
.

ko pv tiếng anh đâu nàng ạ :D

Mình cũng để nồ sơ ơ file như bạn. Bạn nộp hồ sơ lâu chưa? Tớ nộp từ 10/8/2011 mà giờ chưa thấy gọi thi gì cả.chờ dài các cổ. híc!

Tớ cũng mới nộp ACB hôm 15.8. Chưa thấy có phản hồi gì. hay là lại out từ vòng hồ sơ rùi cũng nên :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên