Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn đã đi thi ở ACB cho mình hỏi các bạn nộp hồ sơ bao lâu thì được gọi đi thi vậy ? mình nộp hồ sơ online vị trí GDV TP.HCM từ tháng 7 nhưng bây giờ họ vẫn chưa xem hồ sơ

mình 24/27, 8/30, 65/80
sao TA bản khủng thế. bạn cũng chi nhánh PT ah?
hey, t cũng thi chi nhánh Phú Thọ nè, vậy là có lịch gọi phỏng vấn rùi hả các cậu.huhu, buồn thế. Điểm của t là 21/27, 12/30, 61/80, ta buồn quá! chắc cả 3 phải trên 50% thì mới được gọi nhỉ?

t thi GDV TP HCM hôm 1/10 kết quả là IQ 17/27, TA 12/30, NV 24/40 hôm qua NH nhắn tin "từ 7/10 đến 10/10 đến hội sở chính Q 3 TPHCM để bổ sung hồ sơ như hướng dẫn" mà t nộp hs giấy đủ rồi hồi giữa tháng 9 mà. Vậy là sao? liệu có đc vào PV ko? hôm đi thi thấy chị coi thi bảo trong vòng 2 tuần nếu những ai nhận đc tn thì đc vào pv còn ko thì check mail sẽ có thwu cảm ơn của ACB vì bạn đã dự thi. Vậy t có đc vào PV ko nhỉ? tn chả nói là bạn đã đc vào Pv hix....-------->hoang mang....

---------- Post added 07-10-2011 at 08:01 AM ----------

t thi trong TP HCM,cũng thi GDV...điểm thi của c khủng quá nhỉ? :D thế c PV chưa? NH hỏi những gì vậy bạn :)

có ai biết cách tính điểm để được gọi đi pv k mấy bạn, chỉ mình với? mình test hôm 1/10, tới giờ chả thấy gì hết.......kq test IQ 21/27, AV 18/30, NV 18/40, hok biết có được vào trong không nữa?????

---------- Post added 07-10-2011 at 08:36 AM ----------

khi ngân hàng nhận được hồ sơ của bạn, ngân hàng sẽ gửi 1 email thông báo rằng đang đọc hồ sơ, bạn có chắc mình đã gửi hồ sơ thành công chưa?

có ai biết cách tính điểm để được gọi đi pv k mấy bạn, chỉ mình với? mình test hôm 1/10, tới giờ chả thấy gì hết.......kq test IQ 21/27, AV 18/30, NV 18/40, hok biết có được vào trong không nữa?????

---------- Post added 07-10-2011 at 08:36 AM ----------

Theo mình đi hỏi 1 chị thi và gio đang làm GDV ở ACB Bắc Ninh ( chị ấy thi trên HN sau về chi nhánh bác ninh) thì tổng 3 m >50% là đc mà, c thi ở đâu, t thi hôm 1/10 ở TP HCM hôm qua NH đã nt mang hs đến hội sở nộp bổ sung mà ko bít vậy là đã đc vào pv chưa nữa. Đ t IQ 17/27, TA 12/30, NV 24/40 . c cứ chờ đi chắc NH sắp gọi. Nghe nói NH mà gọi thì 1 hoặc 2 ngày sau là PV luôn đấy.:(

hey, t cũng thi chi nhánh Phú Thọ nè, vậy là có lịch gọi phỏng vấn rùi hả các cậu.huhu, buồn thế. Điểm của t là 21/27, 12/30, 61/80, ta buồn quá! chắc cả 3 phải trên 50% thì mới được gọi nhỉ?
t mới được ACB gọi sáng 11/10 đến PV rùi nè. Có ai được gọi chưa vậy???

Back
Bên trên