Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hum nay mới đi thi về,nhưng kinh nghiệm là,nên đọc các sản phẩm của ngân hàng,thi iQ nên mang theo máy tính và nháp nhé :))

Trưa nay mình đã được bên nhân sự gọi hoàn thiện hồ sơ để đi phỏng vấn rùi :) nộp hồ sơ tại 211 Giảng võ. Hic, test từ 26/08 mà tận 1/10 mới được gọi đi phỏng vấn :)) lâu thật là lâu :( các bạn chưa được gọi cứ cố gắng chờ đợi nhé :) tự tin vào bản thân là ok.

Trưa nay mình đã được bên nhân sự gọi hoàn thiện hồ sơ để đi phỏng vấn rùi :) nộp hồ sơ tại 211 Giảng võ. Hic, test từ 26/08 mà tận 1/10 mới được gọi đi phỏng vấn :)) lâu thật là lâu :( các bạn chưa được gọi cứ cố gắng chờ đợi nhé :) tự tin vào bản thân là ok.

bạn tets kết quả được bao nhiêu vậy? tổng các phần thi đều trên 50 % à ?

ờ đúng rồi, mình thi chi nhán phú thọ bạn ah.
bạn thi chi nhánh nào vậy?
khiếp, họ yêu cầu đủ thứ... mai phải đi mua giấy khám sức khỏe :D
// cảm ơn bạn brainy nhé
ừ, t cũng thi chi nhánh Phú Thọ nè, vị trí QHKH doanh nghiệp. C thi vị trí gì đó? mà c ở Phú Thọ ah?

Các bạn cho mình hỏi vị trí Nhân viên bán hàng và nghiệp vụ đối với đại lí chấp nhận thẻ của ACB là làm những gì vậy?Sao không thấy mấy ngân hàng khác tuyển nhỉ?Mà thi vào vị trí này thì học cái gì mọi người...nghe cứ lạ lạ:)

mosQxinh ơi! T mới test về nhưng ko biết kết quả bao nhiêu thì đc gọi pv nhỉ. Tất cả các môn p trên 50% hay là tổng trên 50% nhỉ?

Các bạn cho mình hỏi vị trí Nhân viên bán hàng và nghiệp vụ đối với đại lí chấp nhận thẻ của ACB là làm những gì vậy?Sao không thấy mấy ngân hàng khác tuyển nhỉ?Mà thi vào vị trí này thì học cái gì mọi người...nghe cứ lạ lạ:)

Mình được gọi 4/10 8h sang đi test vị trí này nè mà ko bít nội dung như nào ai có kinh nghiệm share cho mình với.

bao jo ấy pv thế, hum nay t thấy được gọi đi hoàn thiện thôi, chưa thấy gọi đi pv

---------- Post added 01-10-2011 at 10:56 PM ----------

mosQxinh ơi! T mới test về nhưng ko biết kết quả bao nhiêu thì đc gọi pv nhỉ. Tất cả các môn p trên 50% hay là tổng trên 50% nhỉ?
Mỗi 1 môn là trên 50% Bắc nhé, hi, cậu thi vào vị trí gì thế, t thi từ hồi tháng 8 cơ ý, giờ mới được gọi đi hoàn thiện hồ sơ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên