Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người đã từng thi acb cho e hởi tí, e thi test iq, anh văn, nghiệp vụ vị trí PFC nhân viên tư vấn tài chính cá nhân . Kết quả test: IQ 18/27, AV 16/30. Riêng phần Nghiệp vụ có 30 câu chia thành 3 phần mỗi phần 10 câu: Phần 1 6/10, Phần 2 4/10,Phần 3 8/10. Vậy liệu minh đã qua phần test chưa, cần mỗi phần pai trên 50% hay tính tổng phần nghiệp vụ trên 50% là ok mn nhỉ

Cho mình hỏi có ai chưa nhận được tin nhắn đi test mà nhận được tin nhắn đi pv luôn chưa, hay vị trí QHKH thì ko phải test nhỉ

Mọi người đã từng thi acb cho e hởi tí, e thi test iq, anh văn, nghiệp vụ vị trí PFC nhân viên tư vấn tài chính cá nhân . Kết quả test: IQ 18/27, AV 16/30. Riêng phần Nghiệp vụ có 30 câu chia thành 3 phần mỗi phần 10 câu: Phần 1 6/10, Phần 2 4/10,Phần 3 8/10. Vậy liệu minh đã qua phần test chưa, cần mỗi phần pai trên 50% hay tính tổng phần nghiệp vụ trên 50% là ok mn nhỉ
theo như chị nhân sự trả lời thì như vậy là pass rồi, nhưng phải phụ thuộc vào chi nhánh lấy bao nhiêu chỉ tiêu để chọn số người vào phỏng vấn nữa b ạ,.

m,n ơi, tôi đỗ ACB rồi nhưng tôi KHÔNG ĐI LÀM m,n ak, khi m,n phỏng vấn xong rồi thì mới test viết nhé, đỗ NHân viên tư vấn tín dụng tài chính cá nhân. Chỉ tiêu cao ngất trời thế nên nghỉ luôn ak

m,n ơi, tôi đỗ ACB rồi nhưng tôi KHÔNG ĐI LÀM m,n ak, khi m,n phỏng vấn xong rồi thì mới test viết nhé, đỗ NHân viên tư vấn tín dụng tài chính cá nhân. Chỉ tiêu cao ngất trời thế nên nghỉ luôn ak

bạn dc gọi hôm nay ah? bạn thi ở đâu? hôm trước t thi ở hà nội là test pass rồi mới pv. Chỉ tiêu ntn mà cao hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên