Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết sao mình lại nhận được 2 tin nhắn mời phỏng vấn nhỉ, 2 thời điểm khác nhau cùng 1 ngày, vậy đi giờ giấc nào. Mình đang đi làm NH khác thì đâu thể bỏ việc đi cả ngày được. Gọi điện số nhân sự thì ko biết line nội bộ nên gặp người trực luôn, mới trình bày vài câu đã cúp máy, chả hiểu?

Không biết sao mình lại nhận được 2 tin nhắn mời phỏng vấn nhỉ, 2 thời điểm khác nhau cùng 1 ngày, vậy đi giờ giấc nào. Mình đang đi làm NH khác thì đâu thể bỏ việc đi cả ngày được. Gọi điện số nhân sự thì ko biết line nội bộ nên gặp người trực luôn, mới trình bày vài câu đã cúp máy, chả hiểu?
Bạn phòng vấn vị trí gì thế? mình có gọi PNS nhưng cũng thế.

RA đó bạn, cũng chả biết sao đây :(
Đi giờ sớm thì họ bảo chiều lên PV thì bất tiện là 1, thứ hai là cứ đi ra ngoài ko có lí do rõ ràng sẽ bị sếp chửi. Còn đi ca chiều lỡ ca sáng đúng của mình thì tiêu.

• Like
Reactions: hyn
RA đó bạn, cũng chả biết sao đây :(
Đi giờ sớm thì họ bảo chiều lên PV thì bất tiện là 1, thứ hai là cứ đi ra ngoài ko có lí do rõ ràng sẽ bị sếp chửi. Còn đi ca chiều lỡ ca sáng đúng của mình thì tiêu.
Chắc là sau người ta sẽ thông báo lại cho bạn thôi. mà bạn đi phỏng vấn vòng 1 với bên nhân sự hôm nào thế

Chắc là sau người ta sẽ thông báo lại cho bạn thôi. mà bạn đi phỏng vấn vòng 1 với bên nhân sự hôm nào thế
Chắc bạn đọc nhầm đó, ý mình là "bất tiện thứ nhất là..., bất tiện thứ 2 là....)
Ngày mai đã lên dĩa rồi còn đợi đính chính gì nữa bạn :(

Chắc bạn đọc nhầm đó, ý mình là "bất tiện thứ nhất là..., bất tiện thứ 2 là....)
Ngày mai đã lên dĩa rồi còn đợi đính chính gì nữa bạn :(
Ý mình hỏi là bạn pvan vòng 1 hôm nào ấy. Xem có cùng hôm vs mình ko. Mình pv tuần trc, chưa thấy tbao j, cũng RA, phải chăng là tạch :(

Anh chị ơi. Thường thì pv mấy vòng ạ? Bao giờ thì có kết quả ạ? Hôm qua em đi pv mà các anh chị hỏi em lâu quá trời. chắc tầm 15 phút luôn! Không biết sao nữa!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên