Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh vừa gọi lên nhân sự rồi nhé. Đã được trả lời là những ai không nhận được mail là đã đỗ và cứ ở nhà chờ khi nào có lịch đào tạo thì sẽ được gọi đi kí offer :rolleyes: Nhân sự bảo tầm đầu tuần sau sẽ có lịch, vì buổi cuối của đợt đang đào tạo cũng là đầu tuần sau. Sau khi được gọi thì vài hôm thì kí, sau khi kí thì vài hôm thì đi đào tạo, nên anh áng chừng giữa tuần được gọi, cuối tuần kí và từ tuần tiếp sẽ đi đào tạo ;)
Anh ơi, cho em hỏi là phỏng vấn vòng 1 gồm những nội dung gì vậy ah?
Thời gian cho mỗi người là bao lâu ah?
Và sau khi PV thì phải chờ bao lâu để có kết quả ah?

Có bạn nào thi test Pháp lý chứng từ ACB hôm 15/8 ở Hoàng Quốc Việt - Hà Nội có tin nhắn gọi đi phỏng vấn chưa?

các anh chị cho em hỏi phỏng vấn vị trí CSR Tiền gửi thì có những nội dung gì ạ? em thấy nói nhiều về CSR Loan chứ ít khi nhắc tới CSR Tiền gửi. Có anh chị nào đã từng thi vị trí này cho em xin ít thông tin với ạ?

Có bạn nào test ca 15h ngày 18/8 vị trí gdv ở Kinh Dương Vương mà chưa được gọi như mình ko, mình đc 27,21,31???

Bạn Phỏng vấn hôm qua rồi ah? Phỏng vấn vòng 1 thường hỏi về cái gì bạn?
bạn cứ yên tâm các a c rất thân thiện và cởi mở giới thiệu bản thân, điểm mạnh điểm yếu... nếu bạn có kinh nghiệm làm việc thì a c sẽ hỏi sâu về cái đó. còn vòng 2 thì a ý hỏi rất chi là thực tế vì vậy mà bạn hết sức tỉnh táo và trả lời thông minh

bạn cứ yên tâm các a c rất thân thiện và cởi mở giới thiệu bản thân, điểm mạnh điểm yếu... nếu bạn có kinh nghiệm làm việc thì a c sẽ hỏi sâu về cái đó. còn vòng 2 thì a ý hỏi rất chi là thực tế vì vậy mà bạn hết sức tỉnh táo và trả lời thông minh
Cảm ơn bạn rất nhiều . Nhưng tớ mới ra trường. Chưa có kinh nghiệm nên a c chỉ hỏi bản thân thôi ah cậu? Hội đồng vòng 1 có bao nhiêu ng vậy bạn? Có phải là phỏng vấn càng muộn thì cơ hội càng thấp phải k bạn?

Cảm ơn bạn rất nhiều . Nhưng tớ mới ra trường. Chưa có kinh nghiệm nên a c chỉ hỏi bản thân thôi ah cậu? Hội đồng vòng 1 có bao nhiêu ng vậy bạn? Có phải là phỏng vấn càng muộn thì cơ hội càng thấp phải k bạn?
b chưa từng đi làm liên quan đến vị trí bạn ứng tuyển ah? vậy sẽ hỏi về bản thân nhiều hơn. Hội đồng vòng 1 có 3người. t k hiểu ý cảu b lắm càng muộn??? sẽ có danh sách pv b ạh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên