Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình phỏng vấn Nhân viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp ở CMT8 hôm 14/8 thì hôm qua gọi bảo đi test Thanh toán quốc tế vì khi phỏng vấn người ta thấy mình phù hợp bên đó hơn. Test được 20/30 mà không biết sẽ ra sao nữa, lo lắng quá
cùng ngày nè, hjhj, chứ hồi bữa bạn pv thế nào, hỏi những j thế, mình hỏi về công việc vị trí ứng tuyển, rồi nó là sale nhiều áp lực em có chịu dc không.... :)

cùng ngày nè, hjhj, chứ hồi bữa bạn pv thế nào, hỏi những j thế, mình hỏi về công việc vị trí ứng tuyển, rồi nó là sale nhiều áp lực em có chịu dc không.... :)
Đầu tiên vẫn là câu hỏi quen thuộc giới thiệu về bản thân và cho biết vì sao chúng tôi nên tuyển bạn, em có kinh nghiệm làm việc ở ngân hàng chưa? Em làm ở đâu? Em làm những gì? Những kỹ năng nào của em cho thấy em phù hợp với vị trí này.....Chắc họ thấy mình có nguyện vọng làm TTQT :D

lên web ngân hàng xem đi bạn,viết mỗi cái tờ ứng tuyển rồi nộp qua mail thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back