Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
30/6 có kq rồi chắc 1/7 có kq sớm thôi. ae 30/6 mà pass điểm danh cái nhỉ ;)

em không pass :)))) mà a gọi điện cho bên nhân sự ACB rồi ạ mà biết 30,6 có kết quả -_-
À anh thiếu hs nên anh được biết sớm hơn từ nhân sự. Còn đứa em anh nó cũng pv hôm ý và nó nhận được kq rồi nên anh nghĩ những ai đủ hs chắc cũng có kq hết rồi :D

À anh thiếu hs nên anh được biết sớm hơn từ nhân sự. Còn đứa em anh nó cũng pv hôm ý và nó nhận được kq rồi nên anh nghĩ những ai đủ hs chắc cũng có kq hết rồi :D
hôm đấy a thiếu cái gì vậy, e nộp đủ, bây h k thấy gì :( a có số nhân sự ACB ko ạ

hôm đấy a thiếu cái gì vậy, e nộp đủ, bây h k thấy gì :( a có số nhân sự ACB ko ạ
Uh. Anh chủ động mang thiếu giấy sức khỏe. Thì ngày hôm sau pv thì chị ý gọi bảo bổ sung. Xong anh cũng cẩn thận hỏi là như vậy chắc chắn đỗ chưa thì chị bảo đỗ rồi. Nhưng chờ lịch đào tạo cũng phải khoảng 2 tuần. Anh cho em số ACB em thử gọi xem sao nhé. 04 ba năm 12 ba tám 79. Ext: 1 không 5.

Uh. Anh chủ động mang thiếu giấy sức khỏe. Thì ngày hôm sau pv thì chị ý gọi bảo bổ sung. Xong anh cũng cẩn thận hỏi là như vậy chắc chắn đỗ chưa thì chị bảo đỗ rồi. Nhưng chờ lịch đào tạo cũng phải khoảng 2 tuần. Anh cho em số ACB em thử gọi xem sao nhé. 04 ba năm 12 ba tám 79. Ext: 1 không 5.
e cám ơn, Ext: 1 không 5. là gì thế a, e k hiểu @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1
Back