Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
HuyHoang: t cũng dc nhắn tin mai đi thi thẩm định tài sản đây ạ. bạn thi chi nhánh hà nam à?

bạn ơi, cho mình hỏi. tình hình hôm nay đi phỏng vấn thế nào bạn? đông chứ? hỏi khó không? :d
Vì phỏng vấn theo ca nên cũng không biết rõ có đông không bạn ạ, nhưng mình gặp 3 bạn nữa. Mình thì không bị hỏi nghiệp vụ mà chỉ hỏi chủ yếu về bản thân rồi xoáy quanh mấy thông tin đó thôi bạn :)

Trao đổi về phỏng vấn quan hệ khách hàng doanh nghiệp tại ACB ai Biết Chỉ Mình Với

Mình phỏng vấn hôm thứ 3 vừa rồi là lần thứ 3 sau vòng pv và thi trên máy vị trí PFC . Không biết là có đậu không khi chị phỏng vấn cho biết nơi được phân công về làm . Vòng cuối có quan trọng không mọi người . Hôm qua khớp quá không trả lời tốt lắm :((

tớ cũng pv hôm thứ 3 ở hội sở này :) Cũng trả lời ngô nghê lắm, có sao nói vậy :D T nghĩ vòng này là vòng quyết định đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên