Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mới đi thi tuyển bên ACB về, các bạn có ai biết bao lâu thì ACB mới có kết quả ko. khi nãy thi IQ: 20/25, AV hơi tệ ^^ 13/30 Nghiệp vụ thì 40/60. không biết điểm thế này có đậu ko, hôm nay đi thi chỉ có 5 người, 3 người làm ở tỉnh, còn mình và 1 bạn nữa thi điểm thấp hơn mình ( coi trong tờ ghi điểm) làm ở HCM. bạn nào biết trả lời giúp mình nhé ^^

mới đi thi tuyển bên ACB về, các bạn có ai biết bao lâu thì ACB mới có kết quả ko. khi nãy thi IQ: 20/25, AV hơi tệ ^^ 13/30 Nghiệp vụ thì 40/60. không biết điểm thế này có đậu ko, hôm nay đi thi chỉ có 5 người, 3 người làm ở tỉnh, còn mình và 1 bạn nữa thi điểm thấp hơn mình ( coi trong tờ ghi điểm) làm ở HCM. bạn nào biết trả lời giúp mình nhé ^^
Thi xong biết điểm liền hả bạn...thi trên máy tính sao?? Bạn thi vị trí gì vậy?

Thi xong biết điểm liền hả bạn...thi trên máy tính sao?? Bạn thi vị trí gì vậy?

thi RA, thi trên máy biết điểm liền, nhưng ko bik họ lấy bao nhiêu điểm đậu. mà nghe các bạn nói bên này tuyển dụng lâu có kết quả cũng hơi ngán, lúc nãy nghe nói là trong 1 tháng mới có thông báo :(

thi RA, thi trên máy biết điểm liền, nhưng ko bik họ lấy bao nhiêu điểm đậu. mà nghe các bạn nói bên này tuyển dụng lâu có kết quả cũng hơi ngán, lúc nãy nghe nói là trong 1 tháng mới có thông báo :(

sao lâu vậy trời...không dùng máy tính phải không bạn? mình tới thứ hai mới thi :(...chưa đi thi mà nghe ACB cắt giảm nhân sự thấy cũng buồn

- - - Updated - - -

Mọi người có ai được gọi đi học nghiệp vụ vào thứ 2 tuần sau không? mình vừa thi GDV đợt 15/10 vừa rồi, bên nhân sự gọi gấp quá chẳng hiểu chuyện j xảy ra và có phải chuẩn bị j không luôn @-)

Ủa 15/10 phỏng vấn có mấy ngày học nghiệp vụ rồi hả bạn

sao lâu vậy trời...không dùng máy tính phải không bạn? mình tới thứ hai mới thi :(...chưa đi thi mà nghe ACB cắt giảm nhân sự thấy cũng buồn

- - - Updated - - -

IQ ko xài máy tính, bạn thi RA luôn ah, thì ACB nó bị hệ lụy tới giờ mà, chắc đang cơ cấu lại , hi vọng mấy chi nhánh và phòng giao dịch của nó mở lại

- - - Updated - - -

IQ ko xài máy tính, bạn thi RA luôn ah, thì ACB nó bị hệ lụy tới giờ mà, chắc đang cơ cấu lại , hi vọng mấy chi nhánh và phòng giao dịch của nó mở lại

Mình thi thẩm định bạn à...không biết sao đây...Ngân hàng này tin không tốt lắm :(

mà hiện giờ không biết ACB gọi phỏng vấn qua mail hay SMS nữa, hôm bửa mình nhận đc SMS của ACB kêu đi thi, nhưng về xem lại thì cv ghi sai địa chỉ mail ^^, mà tạo cái mail đó thì ko đc, huhu,chẳng biết sao luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên