Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nè, cũng đang đợi lớp tháng 9. Bạn học trong SG luôn à, chắc vô đó gặp nhau đấy

hĩ, mình cũng pass vòng pv1, nhận dc mail là sang tháng 9 sẽ có 1 buổi pv nữa thời gian và địa điểm cho biết sau, haizz, chờ lâu sốt ruột thật mình pv hôm 13/08 cơ :(

mình vừa được gọi pv vòng 2 vào ngày mai ở Giảng Võ. Có bạn nào ở chi nhánh Hải Dương cũng pv ngày mai ko :D

Chào cả nhà, mình là member mới, rất mong được sự ủng hộ và chia sẻ kinh nghiệm từ các bạn. Mình nộp hồ sơ hôm 28/8 rồi, không bit khi nào mới được gọi đi test nữa. Mình nộp qua mail huongpt.hso@acb.com.vn, k bit mail này của ai nữa, but đọc trên trang chủ thì send qua mail này, gần tuần rồi mà k thấy reply. nôn quá.

Chào cả nhà, mình là member mới, rất mong được sự ủng hộ và chia sẻ kinh nghiệm từ các bạn. Mình nộp hồ sơ hôm 28/8 rồi, không bit khi nào mới được gọi đi test nữa. Mình nộp qua mail huongpt.hso@acb.com.vn, k bit mail này của ai nữa, but đọc trên trang chủ thì send qua mail này, gần tuần rồi mà k thấy reply. nôn quá.
Bạn nộp khu vực nào? Mình nộp khu vựa phía Bắc thì là địa chỉ thuyhl.hso@acb.com.vn

Mình send file wa mail này lâu lâu ùi, ko bít có phải nộp h.sơ trực tiếp k?

Lâu là bao nhiêu rồi bạn. Có ai biết nộp h.sơ như thế nào để nhanh chóng reply k dza? thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên