Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trời ơi mình cũng đang chờ lớp đào tân tuyển. Ai đang chờ lớp đào tạo lớp RA thì điểm danh nào

bạn ở miền Bắc or Nam thế? thông tin đi đào tạo chuẩn hem :(... tớ chả bít giề cả :((

Bạn yuna ơi, hình như đầu tháng 7 mới có lớp đào tạo ấy, có khi nếu tớ mà được là mình học cùng nhau ấy. Không biết thế nào nữa. Có mem nào gọi điện tới nhân sự và được trả lời chắc chắn không(về đào tạo hoặc kết quả phỏng vấn PFC nhé)

Bạn yuna ơi, hình như đầu tháng 7 mới có lớp đào tạo ấy, có khi nếu tớ mà được là mình học cùng nhau ấy. Không biết thế nào nữa. Có mem nào gọi điện tới nhân sự và được trả lời chắc chắn không(về đào tạo hoặc kết quả phỏng vấn PFC nhé)

hức hức... chắc là đc gặp nhau thật đóa... hôm đóa mượn míc tìm yuna_gabong nghe :))))))))))))))...
P/s: anh tớ bảo là khi nào đủ mem thì lớp sẽ tiến hành

Mình pv PFC ngày 31.5 tại Giảng Võ, chờ lâu quá không có kết quả, gọi điện đến phòng nhân sự hỏi, thấy thất vọng tràn trể với thái độ làm việc thiếu chuyên nghiệp của mấy người đó, lúc alo thì ngọt ai ngờ vừa thấy mình hỏi về chuyện kết quả pv thì đổi ngay giọng hằn học và làm 1 câu :" ít nhất là 1, 2 tuần nữa mới có", cúp máy rụp=)) thế mà hẹn 1 tuần có kết quả luôn=))

Mình pv PFC ngày 31.5 tại Giảng Võ, chờ lâu quá không có kết quả, gọi điện đến phòng nhân sự hỏi, thấy thất vọng tràn trể với thái độ làm việc thiếu chuyên nghiệp của mấy người đó, lúc alo thì ngọt ai ngờ vừa thấy mình hỏi về chuyện kết quả pv thì đổi ngay giọng hằn học và làm 1 câu :" ít nhất là 1, 2 tuần nữa mới có", cúp máy rụp=)) thế mà hẹn 1 tuần có kết quả luôn=))
hị hị... mình may mắn hơn... toàn gặp các chị ngọt như mía lùi ... :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên