Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình pass vòng pv rồi...mà chị Nhân sự nói mình còn phải pv với sếp...ACB đưa mình về Hà Huy Giáp Q12. Cả nhà có biết pv trực tiếp với sếp ntn ko?

Mình pass vòng pv rồi...mà chị Nhân sự nói mình còn phải pv với sếp...ACB đưa mình về Hà Huy Giáp Q12. Cả nhà có biết pv trực tiếp với sếp ntn ko?

bạn pv hôm nào vậy ??? phỏng vấn xong biết kết quả luôn hả ? chủ yếu là coi bạn có được sếp ở đó nhận không nếu không nhận. họ cho bạn thêm 2 cơ hội nữa :)

bạn pv hôm nào vậy ??? phỏng vấn xong biết kết quả luôn hả ? chủ yếu là coi bạn có được sếp ở đó nhận không nếu không nhận. họ cho bạn thêm 2 cơ hội nữa :)

Mình pv hôm t5, cứ ngỡ đợi lâu, ai dè sáng nay đc gọi rồi...vậy ko biết sếp có pv nv hay gì ko nhỉ?

mình cũng phỏng vấn hôm thứ năm bạn pv ở tphcm hả ???? không rõ lắm :) . chắc tạch nữa rồi.

Câc bạn cho mình hỏi, mình thi ACB ở chi nhánh Hà Nam. Đợt vừa rồi ACB trong thành phố HCM gọi điện phỏng vấn mình qua điện thoại, bảo mình đợi 1 or 2 tuần nữa sẽ thông tin fail hay pass sau. Giờ mình chờ được 1 tuần rồi không biết như thế là đã trượt chưa nhỉ. Mình lo lắng và sốt ruột quá! Có thông tin gì các bạn share lại nhé, cám ơn mọi người!

hj. minh đi pv ở chi nhánh tỉnh. chị phòng nhân sự bảo về đợi phòng hành nhánh gọi đi test và phỏng vấn vòng nữa. có bạn nào thi vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng - CSR ko? tớ ko bit phần nghiẹp vụ ôn j để đi test đây. tơ thi bên dịch vụ tín dụng . tks u!

có bạn nào có đề thi lần vừa rùi không. cho mình xem tham khảo với.....
email: mr.dung0509 @ gmail.com

thanks các bạn nhiều.

bạn ôn thi về tín dụng và giao dịch nhé, không khó lăm đâu, còn tiếng anh và IQ cũng dễ. Kiểu như Bao thanh toán là gì, rồi phải tính toán quy đổi tiền tệ..kiểu đó cậu à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên