Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao thấy ở Ha Nội hay tỉnh khác các bạn PV tùm lum rồi nhỉ, mà HCM có vẻ hơi chậm vậy ta.

bạn test ngày nào mà giờ đi pv rồi vậy, kq hôm test của bạn ntn, mình test hôm 17/5, kq 21/27; 25/30; 16/20; 5/10. Đang lo vì không biết cái PFC2 được 5 câu có ảnh hưởng nhiều không:)
tớ thi RA hum 13/5 bạn ạ, RA chỉ thi 3 môn thui, tớ đc 22/27; 23/30 và 69/80.

Bạn nộp cả TH và HN là thế nào, thi 1 lần cùng 1 vị trí PFC cho cả 2 khu vực à? Bạn thi bao giờ mà đã dc gọi pv rồi thế?

mình nộp hs qua acbjobs ý.có chỗ chọn nơi làm việc.mình chọn cả HN vs TH mà :)) nhưng lần này được gọi pv ở TH thôi.chắc ở chi nhánh đang thiếu người lắm nên mới gọi sớm thế ^^

mình nộp hs qua acbjobs ý.có chỗ chọn nơi làm việc.mình chọn cả HN vs TH mà :)) nhưng lần này được gọi pv ở TH thôi.chắc ở chi nhánh đang thiếu người lắm nên mới gọi sớm thế ^^

ko phải vậy đâu bạn ạ, tuân nào cũng gọi đi thi, tuần nào cũng pv là chuyện bt mà, ai nộp hs trực tiếp tại chi nhánh thì thì được gọi và pv trước rùi.

bạn test ngày nào mà giờ đi pv rồi vậy, kq hôm test của bạn ntn, mình test hôm 17/5, kq 21/27; 25/30; 16/20; 5/10. Đang lo vì không biết cái PFC2 được 5 câu có ảnh hưởng nhiều không:)
Bạn thi cùng cùng với mình thì phải. Khi nào có kết quả or có thông tin pv gì thì thông báo để anh em đỡ phải lo lắng, chờ đợi nhé!

Có bạn nào thi PFC ở Hải Dương đầu tháng 5 mà được gọi đi pv chưa? mình chờ dài cổ mà k thấy đâu cả.lo quá!

haizz.mình thi RA hôm 13/5, đc gọi pv hôm 15/5, 17 thì pv, hic nghe bảo 1 tuần ko thấy liên lạc là rớt. hic chỉ đc hỏi có vài câu (gt bản thân, phẩm chất nv RA, bố mẹ em làm j?ax ax, là ng ko có kinh nghiệm làm sao em tìm đc KH, thấy rầu rầu. mình nghe nhiều ng nói NH bây giờ tuyển cũng dựa vào thân thế, con gia đình vàng bạc, con sếp, cán bộ to to cũng có ưu tiên hơn, vì những ng này sẽ có khả năng huy động tốt hơn.

haizz.mình thi RA hôm 13/5, đc gọi pv hôm 15/5, 17 thì pv, hic nghe bảo 1 tuần ko thấy liên lạc là rớt. hic chỉ đc hỏi có vài câu (gt bản thân, phẩm chất nv RA, bố mẹ em làm j?ax ax, là ng ko có kinh nghiệm làm sao em tìm đc KH, thấy rầu rầu. mình nghe nhiều ng nói NH bây giờ tuyển cũng dựa vào thân thế, con gia đình vàng bạc, con sếp, cán bộ to to cũng có ưu tiên hơn, vì những ng này sẽ có khả năng huy động tốt hơn.

uk, bạn giống mình đấy, nản luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back