Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ban L.a oi, offer cua ay the nao? Luong thap qua nen to dang suy nghi. Haizzz :(

to van chuyen sang ACB vi to co kinh nghiem lam ngan hang roi nen luong nhu vay chap nhan dc. phai dan dan thoi ban a. hom qua òffer 3 CSR thi 3 muc luong khac nhau. Neu kO thay thoa dang ban suy nghi lai cung dc ma.may o ngan hang to dang loi font nen ko go dc tieng viet, co gang doc nhe. ban duoc lam tien gui hay tien vay.

Uh. To cung co kn roi, nhug k phai bank. Nhin muc luong thay nan qua. To bi cho lam tien gui. Chan nho`. :( Ma ay lam vi tri ji ben seabank vay?

đợt này có ai thi QHKH ko? sao mình thấy toàn bàn chuyện được tuyển mới ko đc tuyển...

Uh. To cung co kn roi, nhug k phai bank. Nhin muc luong thay nan qua. To bi cho lam tien gui. Chan nho`. :( Ma ay lam vi tri ji ben seabank vay?
thấy lương như thế cũng là là mặt bằng chung rồi, ko đến nỗi thấp lắm. nếu làm ở thành phố thì thế là hơi thấp, nhưng khi về địa phương thì sống tốt, tiêu tẹt :))

Ban L.a oi, offer cua ay the nao? Luong thap qua nen to dang suy nghi. Haizzz :(
Bạn xuanxitin ơi, cho tớ hỏi cái là ngta hẹn cậu bao giờ đi đào tạo đấy?

---------- Post added 30-03-2012 at 08:12 PM ----------

to van chuyen sang ACB vi to co kinh nghiem lam ngan hang roi nen luong nhu vay chap nhan dc. phai dan dan thoi ban a. hom qua òffer 3 CSR thi 3 muc luong khac nhau. Neu kO thay thoa dang ban suy nghi lai cung dc ma.may o ngan hang to dang loi font nen ko go dc tieng viet, co gang doc nhe. ban duoc lam tien gui hay tien vay.
Bạn lananh ơi, cho tớ hỏi cái là cậu là tiền gửi hay tiền vay vậy? Khi nào thì đi đào tạo hả cậu?

Bạn xuanxitin ơi, cho tớ hỏi cái là ngta hẹn cậu bao giờ đi đào tạo đấy?

---------- Post added 30-03-2012 at 08:12 PM ----------

Bạn lananh ơi, cho tớ hỏi cái là cậu là tiền gửi hay tiền vay vậy? Khi nào thì đi đào tạo hả cậu?
tớ làm tiền gửi bạn ạ. Mùng 3 này bắt đầu đi dào tạo bạn ạ? Bạn đã offer chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên