Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
RA là Nhân viên QHKH Doanh nghiệp
PFC là nhân viên tư vấn tài chính cá nhân
CSR là nhân viên tiền vay hoặc tiền gửi

cậu ơi tớ pv chiều, lúc 4h, cậu cũng chưa được gọi à, tớ lo lắng quá, thế này chắc out rồi, nhiều người đi pv vậy chắc kg đến lượt tớ hic
à này,hum c pv có ai nhận được cái giấy như các bạn khác nói không,hum pv,chị đấy hỏi t là khi nào lấy được giấy chứng nhận tốt nghiệp,vì t chưa tốt nghiệp mà,chẳng nhẽ cả ngày hum ý pv k lấy đc bạn nào à???

Hum qua tớ mới thi RA ở NĐ hihixx. kết quả chán quá đi mất thui . IQ :17/27, Tiếng Anh : 10/30 , NV : 40/80 ui, cuộc đời
Hum 15/2 cũng thi CSR trên HN nữa chứ mà giờ vẫn chưa thấy kết quả gì kả.....nannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn waaaaaaaaaaaaaaaaaa
Có ai thi csr ở HN không có tin tức gì chưa thông páo tớ vs

to cung thi csr hum 15 o ha noi nhung cung chua thay gi ca, nghe noi da co nguoi goi di pv hum 21 rui, chac minh out rui. khong cho doi gi nua, di lam noi khac thôi8->

hức. mình được gọi đi PV ở Vinh mà chả biết ôn những cái gì. ai có kinh nghiệm đi PV ở ACB thì chia sẻ cho ae với. m ứng tuyển vào PFC. k biết họ có hỏi gì về nghiệp vụ k nhỉ

cả nhà ơi làm sao để tự tin khi đi phỏng vấn bây giờ, mình bị cái tật nhút nhát, chém gió với bạn thì ghê lắm nhưng phỏng vấn chắc đi quá :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên