Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình được 1 chị năm trước thi gửi cho nên cũng k bít trên mạng có link k. nếu bạn cần thì email mình sẽ gửi file cho bạn tk.
Mình cũng đang cần, bạn dangtuyetmai gửi email dùm mình đc k? mail là: hanbtn87@gmail.com
Tks bạn nhiều nha!!!

mình thi kỹ sư tin học, trong đó 40 điểm tự luận gồm 3 câu 2 câu đầu là các định nghĩa về ngăn xếp stack, cây nhị phân, câu 20 điểm về lập trình C hoặc pascal căn bản thôi, 60 điểm gồm 30 câu trắc nghiệm trong đó 15 câu về CSDL chủ yếu là access 15 câu về mạng

mình được 1 chị năm trước thi gửi cho nên cũng k bít trên mạng có link k. nếu bạn cần thì email mình sẽ gửi file cho bạn tk.
Thôi minh tim đc rồi cảm ơn ban nhìu nha, mà thấy đề tin khó hem bạn. Trắc nghiệm giấy chứ k phải máy tính ah, vậy mà hoi nộp hồ sơnghe cô đó nói làm trên máy cơ

có bạn nào giải câu 18,19,20 đề chẵn chưa,mờ quá mình đọc ko được, còn câu roa mình tính ra 4,51% có đúng ko?

mình thi kỹ sư tin học, trong đó 40 điểm tự luận gồm 3 câu 2 câu đầu là các định nghĩa về ngăn xếp stack, cây nhị phân, câu 20 điểm về lập trình C hoặc pascal căn bản thôi, 60 điểm gồm 30 câu trắc nghiệm trong đó 15 câu về CSDL chủ yếu là access 15 câu về mạng

Hi Xutuyet, cam on xutuyet nha

Xutuyet co lam bai duoc ko? xutuyet con nho cau nao ko? share cho mình biết với, rộng quá mình sợ ko làm được nè :d

hôm đó mình làm là câu hoạch toán là sai, câu roa ra giống bạn, đáp án b, còn câu kia là ko chấp nhận hạn mức 5oo tr. Có giống bạn làm ko vậy???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên