Kinh nghiệm thi tuyển Nhân viên Kế toán Toyota Motor Vietnam

Như tít ạ, em vừa nhận được mail mời đi thi viết vị trị nhân viên phòng kế toán của Toyota. Họ bảo là thi IQ, English và nghiệp vụ kế toán nữa. Có bác nào từng thi kế toán toyota cho em hỏi là thi nghiệp vụ kế toán thì là thi như thế nào với ạ, để em biết đường mà ôn tập. Hic tại em trái ngành nên phải học trước. Cảm ơn các bác rất rất nhiều :D

ban nao gioi ve ke toan dinh khoan giup dum minh 2 cau nay voi.thanks
1. Ngan hang mua một xe TOYOTA để chở tiền, giá mua là 62trđ, tra bằng tiền mặt, TSCĐ nay mua từ nguon von đầu tư của Ngân hàng, theo sự giam định của chuyên vien kỹ thuật thì giá trị còn lại của xe là 95% so với lúc mới. thuế GTGT nộp 10% tính trên giá mua.
2. đánh giá lai tscđ huu hình tăng gắp 3 lan nguyen gia cũ biet rang nguyen giá cũ la 70.000.000đ, đã hao mòn 10.000.000 đ

15 em cũng được gọi đi thi, bác nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mọi người với ạ ;)

Tình hình là không cái dại nào bằng cái dại nào. em nhận được lịch đi pv từ hôm mùng 9 nhưng mùng 10 hết hạn confirm. Tận hôm qua em mới check mail :( Gọi điện cho phòng Nhân sự thì a phong Nhân sự đi công tác chị nhân viên bảo gửi lại qua Mail nhưng giờ vẫn chưa tung tích gì? Các bác ơi như thế này là hết cơ hội hay vẫn đi ak? E thật sự tiếc đi không đưược nhưng ít nhất có cơ hội là tốt rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên