Kinh nghiệm Thi tuyển Hoya Glass Disk Vietnam Ltd

Có bạn nào được Hoya đợt này gọi thi tuyển vào ngày mai không ạ? bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển vào đây share cho mình với. thanks các bạn.

Hôm trước là tớ thi bên nhân viên kế toán có 3 vòng thi
Vòng 1: thi test nghiệp vụ bằng tiếng Anh không khó lắm
Vòng 2: phỏng vấn với phòng nhân sự nhé ( có thể bằng tiếng Anh hoặc tiếng Việt) theo hứng của chị phòng NS. À mà phỏng vấn theo nhóm nha cưa 5 người một . Đừng lo nhưng phỏng vấn cạnh tranh nhé vào chị ấy hỏi từng người một thôi :)
Vòng 3: phỏng vấn chuyên ngành thường có một chị Việt Nam và một ông người Nhật nhưng hôm tớ pv ông đó bận
Vòng 3 thì có cả tiếng Anh và tiếng Việt
Nói chung thì tớ đi phỏng vấn hôm trước quá thất vọng về quy cách làm việc của công ty này. Không phải nói xấu gì nha. Tớ đi nhiều công ty nước ngoài phỏng vấn rồi nhưng chưa bao giờ thấy một công ty nào làm ăn chán như thế nói hai vòng phỏng vấn nhưng hỏi rất mờ nhạt, qua loa không có điều kiện để thể hiện mình có khả năng đây là ý kiến ko phải riêng tớ nha . Nhưng các cậu yên tâm công ty này khá lớn và đẹp có thể là hôm đó không có ông Nhật nên mấy bà Việt mình làm ăn qua loa cũng nên :) mà cũng có thể tớ chưa gặp may mắn nên thế :)
Dù gì cũng chúc các cậu may mắn :)

không biết bạn nào có chút kinh nghiệm thi vào iso staff của công ty này chưa nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên