Kinh nghiệm Thi tuyển Hoya Glass Disk Vietnam Ltd

Có bạn nào được Hoya đợt này gọi thi tuyển vào ngày mai không ạ? bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển vào đây share cho mình với. thanks các bạn.

Cậu có lịch phỏng vấn ngày mai phải không? lúc 7h30 . Không biết form thi thế nào nữa tớ có hỏi nhưng chị phòng nhân sự nói đây là bí mật của công ty :(

Cậu có lịch phỏng vấn ngày mai phải không? lúc 7h30 . Không biết form thi thế nào nữa tớ có hỏi nhưng chị phòng nhân sự nói đây là bí mật của công ty :(
t gọi ngày mai thi viết c ah. 7h30. T thi vị trí Accounting staff, t cũng hỏi form thi nhưng chị ý bảo mai đến làm bài sẽ biết. c thi vị trí gì thế? c đã thi rồi ạ. chi sẻ hình thức thi tuyển cho t với, cảm ơn c.

tớ cũng apply bên vị trí accountant chẳng biết sao thi sơm thế nữa. Ngày mai tớ mới thi. mà tìm tài liệu thi tuyển bên công ty này khó quá

tớ cũng apply bên vị trí accountant chẳng biết sao thi sơm thế nữa. Ngày mai tớ mới thi. mà tìm tài liệu thi tuyển bên công ty này khó quá
uhm. t cũng tìm k ra ý. hic. k biết có thi nghiệp vụ k? t đoán thi toàn tiếng anh vs IQ. kiểu của các cty Nhật.

tiếng anh kinh tế và IQ thì tốt quá. tớ sợ tiếng anh chuyên ngành. chẳng biết gì luôn ak :(. Mai lại lò mò dạy lúc 6 giờ để lên đường . chưa pv công ty nào lại đi sớm như thế này :((((((((((((

bạn ơi bạn nộp qua vietnamworks phải không? hay là tìm mail công ty bên ngoài gửi hay nộp trực tiếp?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên