Kinh nghiệm thi PFC tại Ngân hàng ACB !!!

Em chào các anh chị ạ. Sắp tới em có chuẩn bị thi vào ngân hàng ACB vị trí Tư vấn tài chính cá nhân - PFC. Em là sinh viên mới ra trường nên dù có tìm hiểu nhưng vẫn chưa rõ công việc này lắm. Các anh chị nào đã có kinh nghiệm thi tuyển và làm việc có thể chia sẻ giúp em là thi vào vị trí này thì kiến thức có liên quan nhiều đến mảng nào và khi phỏng vấn nta hay hỏi những j được không ạ? Còn cả đặc điểm công việc này nữa ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ !!! :)

chieu nay minh cung phong van. Tham khao kinh nghiem lam PFC o ACB cua nhung nguoi di truoc nhieu roi. Duc ket mot kinh nghiem. Tru duoc cang lau kha nang ton tai va phat trien cua ban trong nganh NH cang vung chac. Do la cai minh nghi no con quan trong hon ca tien luong

Các tình yêu ơi cho em hỏi, bên ACB thì đóng HS xong lâu thì đi test với PV không ạ. Sao em thấy vừa đóng lại mở tiếp vậy
À ngoài CV ra em còn đăng kí làm CTV nữa vì đói lâu quá ăn bám quài cũng chán, CTV thì có thi cử gì không ạ?
=))) Hì hì, em vừa trượt BIDV giờ phải đi tìm nhà mới, hi vọng ACB không chối bỏ em

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên