Kinh nghiệm thi Agribank

30/100 là sao zậy bạn, mình không hiểu lắm.
Mình ko hiểu cách tính điểm ntn. Nhưng ở thang 100, mà mấy bạn đc xếp vô dạng con ruột, con nuôi, con rể, con dâu của cô chú biên chế thì đc cộng trc 30đ. Haizz. Theo bạn nghĩ mình dân ngoại đạo thì mình sẽ đua vs mấy bạn này đc sao.

Thế là còn đỡ lắm rồi bạn ơi. Mọi năm con em còn tuyển thay thế mà. Thay đổi từng bước như này được rồi. Mọi người ko thi thì lại tạo cơ hội vào cao hơn cho những người thi :)) chứ biết bao h mới tuyển tập trung lại như này.

Mình ko hiểu cách tính điểm ntn. Nhưng ở thang 100, mà mấy bạn đc xếp vô dạng con ruột, con nuôi, con rể, con dâu của cô chú biên chế thì đc cộng trc 30đ. Haizz. Theo bạn nghĩ mình dân ngoại đạo thì mình sẽ đua vs mấy bạn này đc sao.
umh, zậy thì thua thiệt quá, nhà nước mà - không quen thì chịu thôi chứ biết sao giờ.

mình thấy thông báo là thi 1 môn chuyên ngành 120" thui nên chắc ko thi tin và tiếng anh đâu ạ

cho mình hỏi hôm nộp hồ sơ là phỏng vấn luôn à?
"Vòng 1: Sơ tuyển hồ sơ, chiều cao, ngoại hình và phỏng vấn do Hội đồng sơ tuyển đơn vị nhận hồ sơ thực hiện."

cho mình hỏi hôm nộp hồ sơ là phỏng vấn luôn à?
"Vòng 1: Sơ tuyển hồ sơ, chiều cao, ngoại hình và phỏng vấn do Hội đồng sơ tuyển đơn vị nhận hồ sơ thực hiện."
ko bạn nộp rồi ng ta cho mình lịch hẹn pv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back