Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của Ngân hàng Đông Á

Hôm nay mình mới nhận được mail thông báo tuần sau đi sơ tuyển cho vị trí Giao dịch viên bên Ngân hàng Đông Á. Vì đây là lần đầu tiên thi tuyển vô ngân hàng nên mình lo lắng quá. Hic. Ở vòng này sẽ bị hỏi những gì? Liên quan đến cá nhân hay cả kiến thức nghiệp vụ nữa? Ăn mặc ra sao? Làm thế nào để tạo được ấn tượng? ...Tóm lại là mình rất lo lắng. Có anh/ chị, bạn nào đã có kinh nghiệm sơ tuyển về vị trí này bên Đông Á thì chia sẻ với mình được không?:)

- - - Updated - - -

Hồ sơ khi sơ tuyển ngân hàng có gửi mail cho bạn mà, nên công chứng đi cho chắc, vòng sơ tuyển ngân hàng xem xét xong sẽ gửi hồ sơ lại cho bạn

mình không thấy mail bạn ơi, bên ngân hàng họ gọi nói đi phỏng vấn sơ tuyển mang theo hồ sơ bản cứng thôi à

may ban co biet so noi bo phong nhan su ngan hang Dong A khong? cho minh voi, minh muon goi hoi ket qua, doi lau qua ah.

ai PV ngày 23-7 thì có kết quả rồi nhé , mình đậu rồi và đã đc gọi đi làm rồi , mừng quá , cứ tưởng rớt rồi , nghe đt mà bất ngờ ko thể tưởng , cứ tưởng đang mơ ^^ vui ko tả xiết

Chúc mừng bạn nha, vây là mình không có duyên với ngân hàng này, cũng hơi bùn chút :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên