Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

Bạn nộp hs hm nào. Hình như việt á gọi đi sơ tuyển hết ấy nhỉ? Ai qua mới vào pv vòng nữa. Pv nhg gì thế b? B trl ổn ko? Có mấy ng hỏi thế?
mình sơ tuyển xong hôm 24 rồi, đợi gọi vòng 2 nè, thấy bảo 3 ngày là có kq mà giờ 6 ngày rùi, chắc tạch..có 4 người pv, thân thiện lắm

Bạn cũng pv CN BN à? có thông tin gì chưa bạn?t pv từ 11/08 mà im re luôn rồi. Hôm đó pv cũng khá tốt:D
t pv từ 6/7 cơ. Sau 3 ngày thì có điện thoại bên nhân sự gọi thỏa thuận mức lương, thông báo kết quả pv đạt. Nhưng còn trình lên sếp duyệt. H t vẫn còn chưa đc đi làm bạn ạ. Bên nhân sự thông báo đợi chi nhánh bắc ninh khai trương, cuối tháng 9

t pv từ 6/7 cơ. Sau 3 ngày thì có điện thoại bên nhân sự gọi thỏa thuận mức lương, thông báo kết quả pv đạt. Nhưng còn trình lên sếp duyệt. H t vẫn còn chưa đc đi làm bạn ạ. Bên nhân sự thông báo đợi chi nhánh bắc ninh khai trương, cuối tháng 9
ặc. Thế mình toạc rồi:D

mình sơ tuyển xong hôm 24 rồi, đợi gọi vòng 2 nè, thấy bảo 3 ngày là có kq mà giờ 6 ngày rùi, chắc tạch..có 4 người pv, thân thiện lắm
t mớ pv sáng nay r. Pv lần đầu, ko được tốt lắm. Vào tự nhiên quên béng . Hix, Hẹn 1 tuần có kết quả nhưng chắc là tạch r :(

B pv 1 vòng hay 2 vòng thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back